Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzinduzi wa Tawi la CCM Helsinki - Finland

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kibunango, Jun 16, 2010.

  1. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    WanaCCM na Wapenzi wa CCM nchini Finland wanatarajia kufungua tawi la kwanza nchini Finland katika mji mkuu wa nchi hiyo Helsinki. Wananchama, Wapenzi na Washabiki wa CCM wote katika Finland na nchi jirani mnakaribishwa katika tukio hilo adhimu litakalofanyika katika siku ya Ijumaa ya tarehe 25.06.2010

    Kwa habari zaidi tafadhali gonga hapa

    KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Kibunango,
    Naona umehamia Finland. Anzisheni matawi hadi Azerbaijan. Kigumu chama chenu.
     
  3. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2010
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kaka kibunango ni mwenyeji wa miaka mingi mno Tampere na Helsinki....Ndio vigogo wa huko...walinipa mapokezi mazuri sana miaka fulani

    Omarilyas
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kamanda Jasusi:
    Kama upo ukanda huu wa Kaskazini karibu sana kwenye uzinduzi wa tawi hili la CCM.

    Maendeleo ya Wananchi yataletwa na Wananchi wenyewe.
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mkuu Omarilyas:
    Karibu tena Helsinki... Tupo Pamoja!
     
  6. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kibunango karibu tena JF. Nakumbuka uliaga kuwa hatutakuona tena. Karibu. Jukwaa lile lingine bado linahitaji msaada wako!:A S-rap:
     
  7. M

    Mkukuti Member

    #7
    Jun 17, 2010
    Joined: Feb 8, 2008
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa bado natafakari nchi ya kwenda kutafutia maisha na wengi walinishauri nikajaribu Scandinavia hasa Finland, lakini kwa hali hii, naona maisha huko ni magumu kuliko Bongo, ukishaona vijana wa kibongo wanapeleka siasa za CCM majuu kuna ujumbe mmoja tu unaoweza kuuona; nchi hiyo ni ngumu na njia pekee ya kujikwamua ni kuingia kwenye utapeli wa kisiasa. Najua wengi hawatakubali conclusion yangu, lakini jaribuni kuangalia timu nzima ya tawi la CCM-UK halafu mniambie ni wangapi wameenda shule na wanafanya kazi za kueleweka....katika hali hiyo hiyo ningemuomba Kibunango anisahihishe kama katika timu hiyo ya CCM-Helsinki kama kuna wajumbe wenye muelekeo wa kimaisha hapo Finland....sidhani kwa sababu kama wangekuwepo wasingejiingiza humo.
     
  8. I

    Isae Member

    #8
    Jun 17, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Nendeni Afghanistan, mafisadi tuu ndio mmejaa huko
     
  9. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Shukrani Mkuu, ama kwa hakika sikusema kuwa sitaonekana tena, zaidi kwa habari adhimu kama hii ya uzinduzi wa tawi la chama tawala, nimeona nawajibika tena kuitoa hapa JF, eneo muhimu kwa watumiao forums.
     
  10. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kamanda, conclusion yako kwa mtazamo wangu wa wengine waishio hapa Finland nadiliki kusema ni butu. Zaidi karibu sana Finland!

    Kidumu Chama Cha Mapinduzi
     
  11. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Yeyote anayeshabikia CCM, anashabikia ufisadi na ulaji...hakuna lingine zaidi. Wanaoshabikia CCM kwa sasa sijawasikia hata siku moja wakiongea hoja ambazo zitasaidia kumkomboa Mtanzania. Hoja yao kubwa ni kulinda maslahi ya CCM (pamoja na yao), na kujenga dynasties ambazo zitawalinda wazazi wao pindi watakapokuwa hawapo katika madaraka. CCM badala ya kuwa Chama cha kuleta mapinduzi kwa wananchi, kimekuwa chama cha kuleta mapinduzi kwa mabepari, mabepari tawala na vibaraka wao. Ni wakati sasa vijana, hasa wasomi kusimama kidete, bila kuwa na woga au kujali maslahi yao binafsi, na kutetea wananchi na taifa la Tanzania. Tusipofanya hivyo tunajikuta tunatawaliwa na kunyonywa daima na vizazi vijavyo vitokanavyo na uongozi mbovu wa sasa.
     
  12. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    "Maendeleo ya Wananchi yataletwa na Wananchi wenyewe." Kauli hii inatosha kutoa tongotongo kwenye jicho lako.
     
  13. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Umesema sawa kabisa. Kweli tumejaa matongotongo, sio katika macho yetu tu, hata katika kumbukumbu zetu. Usemi huo ulioutoa umenakili kutoka kwa Baba wa Taifa, Mwalimu Nyerere, ambaye kwangu mimi ni kiongozi bora kuliko wote waliotokea Tanzania mpaka sasa. CCM imesahau maadili ya chama yalivowekwa wakati wa uongozi wa Mwalimu na kukumbatia udhalimu usio kifani. Kila mtu anaweza kunukuu hoja mbali mbali zilizotolewa na Mwalimu, na kuzigeuza kwa faida yake, lakini ukweli unabakia palepale...udhalimu ambao CCM unawafanyia wa Tanzania hauna kifani. Kuna haja ya wananchi kufuta tongotongo zetu na kuacha kuwashabikia watu ambao ndio chanzo cha mauti yetu, (I mean literally, mauti yetu!!)
     
  14. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    CCM ni sehemu ya kuwezesha wenye nia ya kuendelea kufikia lengo yao. Ndio maana nikasema kuwa maendeleo ya mtu yanatokana na fikra zake binafsi. Uwezi kuja hapa na kulaumu eti CCM inashindwa kuleta maendeleo!

    Karne hii inaangalia zaidi mawazo ya chini, ambayo ni ya wananchi. Siku za kuwapangia maisha wananchi zimekwisha! Ni wajibu wa kila mwananchi kujua anataka nini!


    Kidumu Chama Cha Mapinduzi
     
  15. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Na kweli CCM inasikiliza maoni ya wananchi. Bongo tambarare. Hongereni sana.
     
  16. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    CCM ni sehemu tu ya kuleta maendeleo kwa wananchi. Ila ni wajibu wa kila mwananchi kujua nini atahitaji ili kuendelea.
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Bw Shem CCM ipo kwa ajili ya kuendeleza ufisadi na UVUVUZELA!
     
  18. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Bwa shem,
    Utakuwa umeikosea sana hishima CCM kwa kuifafanisha na Vuvuzela! Lol! eti Uvuvuzela hata haya huna bwa shem!
     
  19. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145


    MABADILIKO YA UKUMBI NA TAREHE

    KUTOKANA NA SABABU NJE YA UWEZO WETU TUMERUDISHA NYUMA SIKU MOJA YAANI ALHAMISI BADALA YA IJUMAA AMBAYO NI SIKUKUU MUHIMU HAPA FINLAND (MID-SUMMER-JUHANNUS) KUTAKUWA NA SHIDA YA USAFIRI. PIA KUTOKANA NA KUPOKEA EMAILS NYINGI ZA WASHIRIKI KAMATI YA MAANDALIZI IMECHUKUA UKUMBI MKUBWA NA WA KISASA PALE PALE KATIKATI YA JIJI LA HELSINKI-RAVINTOLA KAISANIEMI (THE HOME OF AFRICAN NIGHT) KAISANIEMENTIE 6.

    TAREHE: ALHAMISI 24.6.2010
    MUDA: 18.00pm -23.30pm
    BAADA YA MKUTANO: KUTAKUWA NA BURUDANI YA NYIMBO ZA KINYUMBANI TU NA DJ. ALTUNEZ.
    KWA WALE WANAOJISIKIA KUJA KUFAHAMIANA NA WATANZANIA WENZAO, TUTAKUWA NA MAZUNGUMZO YA PAMOJA NA BAR KUWA WAZI KWAAJILI YA VINYWAJI BAADA YA MKUTANO 21:00.

    NB: WANAWAKAMATI WANAFANYA MAWASILIANO NA BALOZI WETU WA SWEDEN AU MWAKILISHI WAKE ILI AWEZE KUWA MGENI RASMI KWAAJILI YA UFUNGUZI.

    :mmph:Je huyo Balozi au Mwakilishi wa serikali ya Jamhhuri ya Muungano wa Tanzania anayekuja kutoka Sweden katika uzinduzi wa tawi hilo anatumia fedha za Jamhuri au za CCM?
     
  20. Bambo

    Bambo JF-Expert Member

    #20
    Jun 23, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 233
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Du shule na ccm vina uhusiano gani????kwani wanachama wa ccm wanahitajika kuwa na elimu ipi???
     
Loading...