Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzalendo katka michezo uko wapi?

Discussion in 'Sports' started by Exaud J. Makyao, Feb 3, 2009.

  1. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mashabiki wengi wa mchezo wa mpira wa miguu katika Tanznzania na Kenya
    hushabikia zaidi timu za ulaya kuliko timu za nchi zao.
    Uzalendo uko wapi?
    Tuzishabikie timu zetu ili kuzipatia hamasa.
     
  2. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Timu zetu zikianza kufanya vizuri mashabiki wako, kila mtu anapenda burudani inayoridhisha moyo wake, sasa timu za ulaya huleta burudani hiyo. Ukifika wakati timu zetu zikafanya vizuri watu watazishabikia, na sio kwamba timu zetu hazina mashabiki, bali kuna kukatishana tamaa.

    Hata nawe unashabikia maeneo hayo hayo na umekiacha "Kiswahili", japo sisemi ni kukosa uzalendo. Angalia status yako "EXAUD J. MAKYAO is Economist".
     
  3. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    MFUMWA,
    Kama tutasubiri timu zetu zifanye vizuri ndo tuzishabikie,
    mbona ni kinyume.Kinachohitajika ni motisha kwanza.
    Hilo la lugha naona umechomekea tu.
    Tuchambue uzalendo wetu katika michezo.
     
  4. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mkuu Exaud,
    post yangu ya mwanzo nimesema "na sio kwamba timu zetu hazina mashabiki, bali kuna kukatishana tamaa". Mashabiki wapo, mfano angalalia timu yetu ya Taifa ilipoanza kuonesha uhai, hamasa na watu wanaoenda kuangalia ikicheza imeongezeka. Kwa hali halisi ilivyo, watanzania wanapenda michezo, hasa mpira wa miguu. Hata kama ni mshabiki huwezi kuhamasika kwenda kuangalia timu inayofungwa kila siku, ama inayoonesha kiwango duni. Hivyo kukua kwa kiwango, kutaongeza hamasa na ushabiki.
     
  5. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sawa bwana kama tunataka kuvuna kabla ya kupanda.
     
Loading...