Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uwoya alitoa mimba ya H.baba

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mwanamabadiliko, Sep 11, 2012.

  1. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Hee he. H baba leo amefunguka ktk stesheni moja ya redio, na kusema wakati yeye na irene uwoya walivokuwa wapenzi, alikuwa anamgonga uwoya mpaka kupelekea kupata mimba. H.BABA alifunguka na kusema alikuwa akimuingilia uwoya kinyume na maumbile(tigo) na alifanya kosa kumtangazia kwa watu kuwa anamla tigo ndipo irene uwoya akakasirika na kwenda kuitoa mimba ya H.baba, na H.baba baada ya mtoto wake kuuliwa akaamua kuachana na uwoya, alidai pia uwoya ndo alimtaka amfanyie kitendo hiko cha back door.
     
  2. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hizi tuhuma nzito sana, ila li irene linashawishi...
     
  3. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Mhh, nahisi ni kwa wasanii wengi wa kike wa hapa bongo. Kizazi cha sasa balaa tupu.
     
  4. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hivi kwa nini aliachana mumewe?? hata kama kaamua kuwa malaya, asingevunja ndoa yake!
     
  5. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Duh hii kweli news alert.
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,305
    Likes Received: 3,103
    Trophy Points: 280
    mwanamme mzima anaenda kuongea upuuzi kwenye kituo cha redio? Kwahiyo linaona sifa kula tigo?
    Halafu anauhakika gani kama irene alikuwa na mimba yake?
    Au anataka sie tuamini irene alikuwa na mimba?

    Ndo maana wasanii wa tanzania hawaendelei hawana wafanyacho zaidi ya ngono

    na huyo irene nae akitulize khaaaaa
     
  7. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    huyo mwanamme nae ni mshamba,mambo ya kuropoka ni utoto uliopitiliza
     
  8. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,157
    Likes Received: 11,430
    Trophy Points: 280
    Shigongo news paper

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  9. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Seems H.baba alikufa sana kwa UWOYA na hadi leo hajafanikiwa kumtoa out of his mind....!!!
     
  10. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hana lakuongea huyo H Baba hao ndio yale magumegume,kwani kula Tigo sifa kwa mwanamme? nadhani na yeye pia wanamla tigo anavyo pekechua kiuno uwezekeno upo mkubwa............
     
  11. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280
    Kwa taarifa fupi tu ni kuwa H. Baba na Hemed Suleimani wanashirikiana mapenzi ya Ushoga na Mdau mmoja wa Muziki ajulikanae kwa Jina la Mozes Risasi 'Kibonge'
    na Hotel yao kubwa wanayokutania ni Hotel DeMag iliyopo pale M'nyamala nyuma ya Vijana Complex,
    Na chumba chao kinafahamika.


    Chanzo: Mimi Mwenyewe.

    Kama anabisha aje hapa jamvini.
     
  12. freddie063

    freddie063 Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Well said...unafunguka tuuuuu bila break ni ujinga wa hali ya juu...
     
  13. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    we ni chibokooooooo!
     
  14. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    we mkali
     
  15. mnyanyaswaji

    mnyanyaswaji JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 469
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu Hemed lazima awe shoga tu huwezi kujisifia uzuri daily so what????? Shame on him
     
  16. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280
    Tena ni kilekile kikali kiumacho!!
     
  17. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280
    Tena balaa afu anatubania pua,eti Irene namla 0713,walikutana wote lao moja.
     
  18. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280
    Ndo hapo.
    Mwanaume subiri wanawake tukusifie sio kutwa kupaka mapowder.
    Lazima afumuliwe Rinda.
     
  19. Gold Addict

    Gold Addict Senior Member

    #19
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa ndo wanaume type ya @ muuza sura nawaogopa
    Sana...mambo ya chumbani kwanini uyalete hadharani
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    H.BABA kuongea hayo mambo hewani hayajakaa njema!!!
     
Loading...