Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uwepo Mdahalo wa Wagombea Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by bucho, Mar 1, 2012.

  1. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Ndg wananchi ingependeza kama vyombo vya habari hapa nnchini vingeandaa mdahalo wa moja kwa moja kati ya sio na nasary , hi ingesaidia wananchi kupima uwezo wao .

    MNAONAJE HILI WAZO WAKUU ?
     
  2. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Ndio!wala hakuna sababu ya mgombea ama chama chochote kukwepa mdahalo.
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    hi itasaidia sana mkuu kujua uwezo wa wagombea.
     
  4. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Ingekuwa vizuri sana kuwaona wakimwaga sera.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kwa nchi za wengine Mdahalo ni njia nzuri sana ya kuwapima wagombea Ufahamu na Uelewa wa kujibu maswali ya papo kwa papo.

    WanaArumeru watapata nafasi ya kutosha ya kuwasikiliza wagombea 'live', lakini Watanzania wengine wana kila sababu ya kusikia aina ya Mbunge anayegombea ili kuingia Bungeni kutunga sheria za nchi, ni wa aina gani, na ni njia ya Mdahalo wa wazi ndiyo inayoweza kuwapambanua hawa wawili, kiasi kwamba hata wapiga kura wanaweza kubadilisha mawazo baada ya kutazama mdahalo.

    Naunga mkono hoja hii nzuri, Wajitokeze akina Mwakitwange waandae mdahalo utakaorushwa live nchi nzima!
     
  6. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 574
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Uwezo wa kuongea ama ujuzi wa kuwadanganya wananchi?
     
  7. t

    taranda Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo magamba watamkatalia sioi asishiriki kwa vile wanajua kamanda Nasary atamsambaratisha huku umma wa watanzania ukishuhudia.
     
  8. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Wanaohusika na midahalo kazi kwenu.
     
  9. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ma.ga.mba huwa hawataki midaharo
     
  10. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Naunga Mkono HOJA,lakini kwa kuongezea tu, mdahalo uwe wa wagombea wote (hata wale wasindikizaji)
     
  11. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    uwe wa vyama vyote.
     
  12. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Makamba alishakataza mwana.gamba kushiriki mdahala wowote!
     
  13. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    makamba hayupo tena . Nafikiri kutakuwa hakuna pingamizi.
     
  14. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Safiiiiiiiiiiiiiiiiii iyooooooooooooo
     
  15. k

    kanjanja Member

    #15
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani wakubwa mnataka SIOLEWI akose posa kabisa?? mbona mnamtia majaribuni na midahalo yenu?? chondechonde jamani lo!!!
     
  16. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mtu ambaye anafaa kuongoza awe fair kwa wagombea asiwe na upendeleo wowote.
     
  17. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    hatutaki lugha chafu na kejeli hapa . Nenda kule kwenye utani sio hapa .
     
  18. k

    kanjanja Member

    #18
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itabidi na yeye ajinyonyoe manyoya kama KAFU, ila kuhusu kuitwa SIOLEWI siyo lugha chafu ni kinyume cha jina lake kwani mm ndo nilimbatiza jiana hiho?
     
  19. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    haina haja ya maneno mengi tuandae mdahalo ili tupime uwezo wao wote wawili.
     
  20. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #20
    Mar 5, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    FANYENI NA WAGOMBEA WA VYAMA VInGINE SISI TULISHANYIMWA NA MAKAMBA,HATUSHIRIKI NGOOOOOOOOOOO
     
Loading...