Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uwanja wa ndege wa jk

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shy, Sep 5, 2008.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nimepata habari kwamba moja ya ndege ya kampuni ya atc huko mjini mwanza imelazimika kusitisha safari yake baada ya kupata madhara katika engine wakati ndege hiyo ilipotaka kuruka na ndege nyingine ya precision nayo imesitisha safari yake abiria wanalazimika kulala uwanja wa ndege usiku huu kampuni haina cha kuwafanyia hii balaa tupukama ni kweli basi kuna umuhimu wa kuundwa tume ingine ya kuangalia usalama wa ndege zote pamoja na viwanja vyote vya ndege kwa kweli hali ni mbaya sana katika vyombo vyetu vya usafiri

    barabarani ajli mtindo mmoja katika meli nazo zinajaza abiria kuliko uwezo wake katika ndege nako ndio hivi hizi ndege nyingi zimenunuliwa kimizengwe na sasa madhara yake yameanza kuonekana hadharani
     
  2. Waga

    Waga JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2008
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ushaanza.............................
     
  3. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2008
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,735
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Inastahili kuwa breaking nyuzi hii? Tena wewe shy unakaribia posts elfu 2. Kazi kweli kweli.
     
  4. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wewe yaonekana siyo mgeni hapa JF pamoja na hizo post zako hamsini naa.... :)
     
  5. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #5
    Sep 5, 2008
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Tutaishia kuwa taifa la Tume na kamati teulez
     
  6. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hii thread imejaa vichekesho duuuh!
     
  7. M

    Masatu JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dats made my day...
     
  8. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #8
    Sep 6, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,943
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Jamani JF msihamaki, aliyeanzisha thread hii ni Shy.
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Shy kwa hadithi hatukuwezi ila tunakupongeza kwa ubunifu wako lakini angalia usiwe kwenye uhalisia unaweza ukawa unawaachuuza watu hapa JF na watu wakapaona kama sehemu ya UDAKU.
     
  10. Waga

    Waga JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2008
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hehehehe umbea huo kaka.............
     
  11. M

    MpiganajiNambaMoja Member

    #11
    Sep 6, 2008
    Joined: Sep 20, 2007
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ndege zimesitisha safari kwa sababu za kiufundi, then hiyo ni hatua nzuri, maana wanaonyesha wanajali usalama wa abiria/wateja wao.

    Hali kama hiyo ni ya kawaida, tatizo ni ukosefu wa ndege za kutosha maana kama wangekuwa na ndege za kutosha wangepeleka ndege nyingine bila hata ya abiria kujua kinachoendelea. Hali kama hiyo hutokea kwa mashirika yote ya ndege.

    Sasa tume ya nini?
     
Loading...