Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uwanja mkubwa wa 100m x 100m unauzwa maeneo ya kurasini

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Akiri, Jun 6, 2012.

  1. A

    Akiri JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,387
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Uwanja ni mkubwa na umepimwa, upo karibu kabisa na bandari upo katika eneo la Tom Estate hapa kurasini. nyaraka zote muhimu zipo na anayehitaji kuziona au kuona eneo anaweza kunipigia, au tuma msg. 0755 099 291, 0686 200 117,
    0657 14 5555.E - mail info@havilla.net, thomasnelson564@yahoo.com ( havilla Real Estate Agent) karibuni wote mlio na nia ya kununua au kufanya ubia. bei ni 700M.
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,001
    Likes Received: 847
    Trophy Points: 280
    Billioni ngapi?
     
  3. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,511
    Likes Received: 3,841
    Trophy Points: 280
    milioni siyo bilioni
     
  4. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,001
    Likes Received: 847
    Trophy Points: 280
    Angalau hii ipo reasobale ukilinganisha na ukubwa wa eneo. Thanks man!
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    milion 700 ndogo?? kweli bongo kila mtu fisadi....:painkiller:
     
  6. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,001
    Likes Received: 847
    Trophy Points: 280
    Jamani Jestina , si nimesema 'reasonable' tu? Sina maana nina hiyo pesa mfukoni mwangu au naiona ndogo. Mita 100 kwa 100 ni sq meter elfu kumi (10,000). Kwa bei aliyotaja, ina maana kila sq m moja anauza sh elfu 70. Jaribu kutafuta thread nyingine za watu wanauza viwanja humu ndani (JF) unaweza kuona ni kwa nini ninasema hii ipo reasonable.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    kweli hata mimi nimeona ni very cheap 700m? Kulinganisha ukubwa na eneo kiwanja kilipo, humu ndani tumezoea kusikia
    kiwanja kipo kimara heka1 bei billion1 khaaa hadi inaboa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ukilinganisha na eneo lenyewe ni ndogo hiyo pesa, ni sawa na wewe leo uambiwe kampuni ya Microsoft inauzwa kwa shillingi bilioni 100 si lazina usituke sana maana ni kapesa kadogo saaana.
     
Loading...