Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa anayetafuta kununua au kupanga nyumba

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Akiri, May 7, 2012.

  1. A

    Akiri JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwa mtu au taasisi yoyote anayetaka kununua au kuuza nyumba katika maeneo ya jiji la Dar - Es - Salaam, tuwasiliane tunazo zaidi ya nyumba 20 za kuuza na zaidi ya 30 za kupangisha . bila kusahau viwanja na nyumba ambazo wamemiliki wameshindwa kuzimalizia kujenga. ( Havilla Real Estate Agent 0657 14 5555, 0755 099 291 na 0686 200 117, info@havilla.net. thomasnelson564@yahoo.com)
     
  2. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    sawa dalali wamekupata
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    ungekuwa na website ingekuwa vyema....
    mbona kuwa na blog ni free...?
    unanunua digital camera na kuupdate hizo nyumba kny blog...
    huwezi kunitembeza kny nyumba zote 30 ila kwa picha nitakuwa na uwezo wa kumake decision nyumba ipi nimeipenda.....lol:sleepy::sleepy::wacko:
     
  4. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hapo ni kweli, vinginevyo ni biashara ya ubabaishaji!
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Digital camera yote hyo? Kuna cm za bei rais zina picha zenye quality safi,mkuu sikiza ushauri wa jestina ebu fungua blogspot ujisajili ni free kama hauwezi ni pm nikufungulie kila kitu wewe cha kufanya ni kunitumia picha na details nitakua naupdate!
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kiwanja ulichonacho cha bei ya chini ni sh. ngapi na sehem gani?
     
  7. M

    Madoido Senior Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu nataka warehouse,iwe kubwa,iwe temeke au ilala.nipm
     
  8. A

    Akiri JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    nipigie nipe bajeti yako
     
  9. A

    Akiri JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ninacho kunzia 1m mpaka 700m maeneo ni gongo la mboto, bagamoyo , tabata na mikocheni
     
  10. A

    Akiri JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    nitaufanyia kazi ushauri wako asante sana
     
Loading...