Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uvumi wa milipuko wa mabomu!!Jw wakanusha!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Eiyer, Jun 3, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Ilikuwa ni kizaazaa jana baada ya uvumi kuenea tena kuwa mabomu yatalipuka tena,lakini kwa bahati nzuri JW jana usiku wakakanusha kuwa hakuna mabom yatakayolipuka na wananchi watulie kwenye nyumba zao!!Kaazi kweli kweli!
     
Loading...