Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UVCCM kuandama kesho !

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutunga M, Nov 25, 2011.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Habari hizi zimetangzwa na TBC1 saa 7:00 mchana leo sikuwa na NET on Phone
    pia wametanagaza kuwa watuhumiwa wa richmond wamejititea kwenye kikao na maamuzi yatakuwa ya CC

    Walimuhoji reporter wao kwa simu.

    Mapya ,tutaendelea kuelezana hapa
     
  2. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona heading haiendani na maelezo? au ndio tatizo la kutokuwa na net?
     
  3. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    uvccm waandamane kwa lipi mpwa? Katiba si wameshaitengeneza tayari?
     
  4. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hawawezi kuandamana kwa wakati huu kama wanataka waharibu dili la CCM na polisi kusingizia Al-shabab wajaribu kuandamana waone moto utakavyokuja waka?
     
  5. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    magamba kwa sarakasi unawaweza?
     
Loading...