Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UVCCM janga la kitaifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mizizi, Oct 10, 2011.

  1. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nimeshangaa kusikia, Makamo mwenyekiti UVCCM bara Beno Malisa na Yule wa Zanzibar Jamal Ally, kufika Arusha na kutaka kufanya kazi za umoja huo bila uongozi wa huko kufahamu na kupewa taarifa. Hata hivyo, zoezi la viongozi hao kutaka kufungua matawi ya Umoja huo huko Arusha ulikwama baada ya viongozi wa maeneo hayo akiwemo Mwenyekiti wa wilaya ya A. mjini kukataa kutambua shughuli hiyo
    Kama kweli hawa ndio viongozi wanaondaliwa kutuongoza hapo baadaye basi Tanzania bado tuna safari ndefu sana.

    Huyu kijana Malisa huwa anapenda kufanya vitu anavyofikiria yeye na maslahi ya kundi analolisupport bila kujali maslahi ya vijana anaowaongoza!
    Kwenye kipindi hiki cha uongozi wake tumeshuhudia UVCCM ikiwa kwenye mgawanyiko mkubwa sana, kila kijana kwenye umoja huo ni kama anamamlaka yake mwenyewe, kila kijana ni msemaji wa umoja huo, na kila kijana ana mtazamo wake na msimamo wake.

    Hakuna tena ile spirit ya Youth League, hakuna tena mshikamano, hakuna tena nidhamu. Vijana wamegawika kwenye makundi ya wasaka madaraka, wakiwemo viongozi wenyewe.

    Hii ni UVCCM ya Malisa
     
  2. a

    alex50 Senior Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 136
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    uvccm is falling from a cliff in slow motion. it has reached a point of no return
     
  3. dhahabuinang'aa

    dhahabuinang'aa Senior Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni zaidi ya msiba wa kitaifa kwani ni zaidi ya mafisadi!
    wapo kwa maslah ya nani kwa ufupi wanatumia kodi za walalahoi
    kunufaifa matumbo yao tuu
    kwani ccm hata kazi za chama hutumia mali za serikali ni lini ccm watajua
    kutenganisha kazi za chama na za serikali
    hata haya malipo ya dowans tukilainika na kuwalipa zinaenda ccm
    wameila nchi imebaki mifupa bila huruma bado wanaikamua hadi damu
    chama hichi ni haramu kwa nchi changa kama hii tufike wakati


    tuseme ccm noooooooooooooooooooo!
     
  4. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,322
    Likes Received: 578
    Trophy Points: 280
    Unaongelea vijana wapi?CCM haina vijana.CCM wote ni wazee(NINA MAANA UZEE WA AKILI)
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Ni mfumo umejengwa na ukajengeka. Chanzo si UVCCM chanzo ni CCM kwa kuwazeesha vijana wao kifkra.
     
  6. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Huyu Beno Malisa alijichomeka kwenye familia ya Jakaya kwa malengo binafsi, hakuwahi
    kuwa na fikira za kuwa kiongozi, yeye mwenyewe hawezi uongozi, ni bora jakaya
    angemfanyia mpango akawa hata kwenye department ya sheria BOT kuliko kuendelea
    kushika wadhifa alio nao UVCCM.

    sasa UVCCM na Babu CCM wamekuwa kama watoto wanaokimbia huku wameshikana
    mikono, wanatumia nguvu nyingi ila hawaendi mbele, mwishoni kabisa wataanguka.

    wanaanguka hawa
     
Loading...