Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uv_ccm arusha kwazidi kuwaka moto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wikiliki, May 25, 2011.

  1. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wanajamii forum leo katika taarifa ya habari ya itv umoja wa chama cha magamba(ccm)baadhi yao wanaaojita viongozi wa kata za Arusha mjini na wajumbe wa wilaya wamefanya mkutano na kutangaza hawamtambui mwenyekiti wao na mwenyekiti wamkoa maana ni mawakala wa mafisadi na kuwataka lowasa,rostam namzee wa visenti chenge kuondolewa kwenye chama maana ni mafisadi.
     
  2. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nabado mengine yakuja, hadi kufikia mwisho wa mwaka huu magamba na nyama yote itatoka na kubaki mifupa tu so sijui kama kutakuwa na uhai pale. Chama Cha Magamba bye bye :A S 103:
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,117
    Likes Received: 11,371
    Trophy Points: 280
    kikundi cha wahuni wa pale kaloleni, tamko lao halina hata muhuri wa ofisi, yani kwa kifupi ni CCM-CHITANDA
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    wakifanya maandamano tutawasaidie kumgoa Chatanda..
     
  5. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mary Chatanda simpendi kabisa simpendi huyu mama...alisababisha mauji ya makamanda wetu wa chadema
     
  6. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wahuni wa mtaa wa bondeni wale !
     
Loading...