Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utu utumike

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Comi, Dec 26, 2011.

  1. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Wazo binafsi: SIPINGI WANANCHI WA JANGWANI KUHAMISHWA ILA NAOMBA SERIKALI IFANYE JAMBO MOJA,MAADAM NYUMBA ZA NHC NI MALI YA WANANCHI INGEKUWA BORA KUWAONDOA WAHINDI WOTE MITAA YA UPANGA KWANI WAO NDIO CHANZO CHA WANANCHI WA HALI YA CHINI KUJENGA MABONDENI ILI HALI WAO WANAJENGA NCHI ZA NJE. POLENI SANA NDUGU ZANGUNI
     
Loading...