Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utitiri wa matawi ya CCM United Kingdom!! Njaa ama Kujipendekeza?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by VUVUZELA, Sep 1, 2010.

  1. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2010
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Miaka michache ya hivi karibuni tumekuwa tukisikia ama kuona katika vyombo vya habari kuhusu watu wa huko U.K. kuendelea kufungua utitiri wa matawi ya C.C.M.
    Mbona hatuna hayo matawi huku USA esp. Houston? Ama ni njaa na kujipendekeza kumezidi? Inatia kichefuchefu kuona mtu anayekaa ughaibuni esp. UK & USA ambae tunategemea akili yake itakuwa imefunguka na kuelimika akiwa ndio supporter wa CCM ambayo imejaa ufisadi na uvundo!
    Ama schedule za maboksi zimewaelemea huko UK? Lini mtaelimika?
     
  2. m

    mjukuu2009 Member

    #2
    Sep 1, 2010
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli ndugu yangu umenena.
    Apa ZA akuna mambo ya kujipendekeza pendekeza kwa ccm.
     
  3. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Kuna wadau wamesema Chenge, Rostam, JK, Mramba, Yona, Lowassa, Mama Mkapa, na Kinana waliwagawia "vijisenti" kwaajili ya ufunguzi wa matawi pale London! Ha Ha Ha:A S 100:
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wadau wa Us kaeni mkao wa kufungua matawi unadhani kwa nn Mama Majar kaletwa huko??:confused2:
     
  5. d

    destino Member

    #5
    Sep 1, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani hoja ina mantiki
     
  6. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Weeeeee, JK akina U.S kila siku anaikacha Houston, watu wa ubalozini pale DC wanaikacha, na huyo mama anakaribishwa kwa mikono miwili lakini aelewe yeye in balozi na sio kada wa chama! :playball:
     
  7. J

    Jekyll+Hyde Member

    #7
    Sep 1, 2010
    Joined: Jul 23, 2009
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    MMESHAANZA KUJICHOKONOWA, MIDOMO INANUKA SHOMBO LA KAUZU KUISAFISHA HAMTAKI, AMA KWA SABABU HII....BONYEZA BASI MICHUZI
     
  8. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    ????????????????????????????????????????
     
  9. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,061
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Frederick Sumaye alisemaga "ukitaka biashara yako au mambo yakunyookee njoo ccm" .

    Wengi wao kuwa UK ni kutokana na uongozi mbovu.Sioni sababu nyingine iliyowasukuma zaidi ya njaa, wakiami siku moja watateuliwa kuwa wakuu wa wilaya au kupewa zabuni serikalini na ukweli baadhi yao wanafanikiwa.
     
  10. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    AMEEEEN, Mkuu!!
    Hapo umeongea
     
  11. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2010
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
  12. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    1. May be hilo tawi lipo kwenye apartment yake!

    2. When any of the US-based Janguos anapowakilisha CCM, then huko ndio kuishiwa kwa CCM kifikra....manake sasa hivi Checks feki zitaanza Houston!!!
     
  13. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    shukran!:becky:
     
  14. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    This time hawa jamaa wa nje ya nchi wameambiwa wasi pige kura sasa nini umuhimu wa hayo matawi ya CCM uko nje ya nchi kama sio unafki tuuu sijamwelewa waziri wa mambo ya nje Benard Membe kutoa tamko la kutokubali kur za nje ya nchi????
     
  15. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Utitiri huo ni dhahiri kana kwamba wanagombea UHURU
    Je wamesajiliwa kwa msajili wa vyama vya siasa huko UK au ni clubs ambazo tunaambiwa ni matawi?
     
  16. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jamani njaa haina BAUNSA. Kufungua matawi hayo kumesababishwa na njaa. Vijana wamebeba mabox mpaka wamechanganyikiwa lakini hawana pesa. Sasa wanafikiri labda watamaliza njaa zao kwa kufungua matawi ya ufisadi huko Ughaibuni. NI AIBU KUBWA SANA HIYO. Mbona hapa Tanzania hatuoni matawi ya vyama vya siasa kutoka UK, USA na kwingineko?.
     
  17. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanaofaidi matunda ya ufisadi ndio wanaofungua matawi mtu aliyeishi huko mwenye akili timamu hawezi kufanya ujinga wa kufungua mata wi ya CCM
     
  18. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2010
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni kweli, mkuu:glasses-nerdy:
     
  19. Bambo

    Bambo JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 233
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    we kweli vuvuzela maana kazi ya vuvuzela ni kuwapigia wa2 wengine kelele!!!!!we inakuhusu nini?ccm ni ya wanachama wa ccm popote walipo!!!!uwe kijijini Geita au Birmingham.Fanya utafiti kwa viongozi wa ccm UK halafu mtaje huyo mwenye njaa na umtaje huyo anayejuana na mafisadi wa bongo...zaidi ya wao kuhangaika kuunda jumuiya za watanzania ili ziwe chachu ya kuhamasisha maendeleo.Tatizo lenu kila ambaye yupo ccm basi msaliti wa nchi sio hivyo wapo wenye malengo tofauti na yenye nia njema. wakati wengine wanatumia hela zao wenyewe kuhangaika na Utanzania mijitu mingine inaleta uvuvuzela
     
  20. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2010
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Vuvuzelaaa pwoooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
     
Loading...