Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utawala wa majimbo uanze na Katiba Mpya

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by spencer, Dec 29, 2010.

  1. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    GreatThinkErs,

    Kama kweli tuna nia kuendeleza nchi yetu, mi naona kila MKOA/JIMBO ihangaike na maendeleo yake.

    Hofu ya mikoa ya Singida na Dodoma kuwa haina kitu tuitoe sasaivi kuna Uranium .Lakini pia Umeme wa Upepo utaokao zalishwa na unaweza kuuzwa ktk majimbo ya jarani na kuingiza pesa ya kutosha jimbo husika.

    Mikoa ya kusini kama Mtwana kuna mafuta/gesi ya Songosongo/Athumas wauze umeme pia majimbo ya jirani ili kuipa kupata kipato kwa majimbo husika.

    Mikoa iliyobakia yote inarasilimali nzuri na nyingi sana, lakini kila kitu kiko chini ya kundi la watu kama MIA TU wakiongozwa na Vinara wao Mafisadi wanaivuruga hii inchi.

    Nina imani sana tunaweza kusonga.

    Wadau mnasemaje kwa wazo hili!:peep:
     
Loading...