Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utawala wa kibabe kwenye maofisi ya serikali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MARUKENI, Jul 27, 2012.

  1. M

    MARUKENI Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inakuwaje umepewa nafasi ya ukurugenzi katika mojawapo ya ofisi ya serikali kabla ya hapo ulikuwa unashirikiana vizuri na wafanyakazi wenzako lakini baada ya kupewa hiyo nafasi unaanza kuwadharau wafanyakazi walio chini yako kwa kusema kila sehemu kwenye maofisi mengine kwamba hawa wafanyakazi wenzangu hawajui kazi yeyote ila mimi peke yangu.je huo ndo uongozi?
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    ingefaa kama ungemwambia live huyo jamaa.......
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ni udhaifu!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Of course ukipanda ama kuingia ofisi ya uandamizi zaidi u wll not be the same bana maana majukumu yanakuwa ni Planning, Organizing, controling etc, ambapo at some point utaonekana kutowapendeza watu wote ofisini!

    Bandiko lako ninapolitazama limeandikwa kutokana na context ya surbodinate staff!...ni kawaida kwa junior staff kulaumu watu wa Management bila sababu za msingi, wakidhani kuwa wanaonewa constantly!
     
  5. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Mambo ya ofisini ndio umeamua uyalete hapa JF?
    Nitakutesa mpaka uhame idara, nyambaffff
     
Loading...