Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utawala wa Ghadafi unaporomoka utafuata wa nani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by benebantu, Aug 22, 2011.

  1. b

    benebantu Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    UTAWALA WA GHADAFI UNAPOROMOKA UTAFUATA WA NANI? When rebels reached the gates of Tripoli, the special battalion entrusted by Gadhafi with guarding the capital promptly surrendered. The reason: Its commander, whose brother had been executed by Gadhafi years ago, was secretly loyal to the rebellion, a senior rebel official Fathi al-Baja told The Associated Press.



    [h=1]http://news.yahoo.com/libyan-rebels-most-tripoli-034039732.html[/h]
     

    Attached Files:

  2. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Utafuata wa JK kuporomoka
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    bingu wa mutharika malawi,sadat wa syria,jk wa tanzania,mugabe wa zimbabwe
     
  4. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wa baba riz1
     
  5. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
  6. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Museveni ana muda mchache !
     
  7. F

    Fidi Member

    #7
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    utafuata wa baba yake riz1
     
  8. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Atafuata Hugo Shafez wa Venezuela
     
  9. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    acheni ushabiki yakiwakuta hayo wengi wenu mtakua wakimbizi kwenye nchi za watu na ya somalia yatakua yenu
     
  10. Mfikilwa1987

    Mfikilwa1987 Member

    #10
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siwez tabiri ni nani atafuata baada ya Ghaddaf,tuache ushabiki kwani jamani hali inatisha, juujuu tu utaona ni kawaida sana...ila sasa wakati umefika sisi kama Great thinkers tufikiri kwa kina juu ya hili```na mengineyo yanayotukabili sisi kama Wa`east Africa or Africa as whole juu ya matukio kama haya kwan leo wao ila mimi na wewe hatujui kesho yetu`ni hayo tu.
     
Loading...