Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utata wa kauli ya Kagasheki kuhusu vifo vya wanafunzi wa Shauritanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JokaKuu, Jul 13, 2009.

  1. J

    JokaKuu Platinum Member

    #1
    Jul 13, 2009
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,778
    Likes Received: 985
    Trophy Points: 280

    wana jamiiforums,

    ..naibu waziri wa mambo ya ndani anadai kulikuwa na marehemu wawili ambao hawajatambuliwa.

    ..pia anadai hakuna mwananchi/mzazi aliyedai kupotelewa na ndugu/mtoto.

    ..nashangaa kwanini serikali imeshindwa kuwatambua hao marehemu wawili. kwa mfano kwanini hakuna taarifa za jinsia wala umri wa marehemu hao ambao hawajatambuliwa.

    ..pia naamini kabisa Scotland Yard wana uwezo wa kutumia Teknolojia kuweza kupata mfano wa sura za hao marehemu ambao hawajatambuliwa.

    ..Teknolojia ya Computer ndiyo iliyotumiwa na Milwaukee School of Engineering kuweza kutambua maiti ya msichana wa kitanzania aliyeuawa na mjomba wake.

    ..pia nashindwa kuelewa kwanini serikali inaficha ripoti na matokeo ya uchunguzi wa janga[vifo vya watoto 40] kubwa kama hili.

    NB:

    ..wananchi wa Shauritanga na wilaya ya Rombo wanastahili pole zetu za dhati.

    ..pia lazima niwapongeze kwamba pamoja na janga hilo bado wameendeleza juhudi zao ktk elimu kwa kuwa shule 2 za sekondari kila kata.
     
  2. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2009
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nitalisema hili hapa maana wengine wanajaribu kupaka mafuta unafiki wa serikali yetu. Hii kwa sasa inajulikana kwa mifereji ya inteligence gatherings za Tanzania kuwa shule ya shauritanga ilichomwa moto na magaidi wenye misimamo mikali ya kidini.

    Ni dini gani hiyo ---- nitakutajia muda si mrefu.
     
  3. J

    JokaKuu Platinum Member

    #3
    Jul 13, 2009
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,778
    Likes Received: 985
    Trophy Points: 280
    Mwafrika,

    ..ninavyoelewa mimi Shauritanga ni shule ya Jumuiya ya Wazazi.

    ..sasa sioni sababu ya magaida wa dini yoyote ile unayoifahamu wewe kushambulia shule ile.

    ..serikali itoe ripoti ya uchunguzi, na zaidi watambue marehemu wote waliopatikana eneo la ajali.
     
  4. Mtimti

    Mtimti JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2009
    Joined: Feb 23, 2008
    Messages: 865
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    usiwe mwongo,ile shule ni ya wazazi na wanafunzi waliokuwa wanasoma ni wa dini zote,yupo dada mmoja nilikaa nae mtaa mmoja kijitonyama alisoma pale na wakati hilo sakata linatokea yeye alikuwa yupo dar kwa ruhusa ya kuumwa.acha uzushi
     
  5. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hii sio pointi. Kuna mifano mingi tu ya Magaidi kuwauwa waislamu wenzao. Bin Laden aliua wasilamu pale twin tower, Al-Zaqawi aliua waislamu wenzake kule Iraq, Abu sayaf siku zote wanasema kuwauwa wasilamu wenzao ni collateral demage. Hakuna lolote la kusumbua kwamba tukio lilikuwa limepangwa na magaidi, suala hili limewekwa kwenye jalada bila kushughulikiwa kwa maslahi ya nchi. Sio kama wakristo na waislamu wanajua kabisa kilichotokea na wote hawapendi kitendo hicho.
     
  6. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2016
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Natamani sana kujua kilichotokea hasa kwenye hii shule.Hivi hakuna aliyewahi kusoma shule ile miaka hiyo na akaandika walau simulizi lihusulo tukio hili?

    Watu wapaswa kujua
     
  7. MNDAMBA BOY

    MNDAMBA BOY Senior Member

    #7
    Sep 1, 2016
    Joined: Aug 21, 2016
    Messages: 127
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Kweliiiiiiiiii mwenye kujua tu historia hii angalau atushiikishe tujue kidogo
     
Loading...