Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utaratibu wa Kufungua Shule (elementary and Secondary Level)

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Njoka Ereguu, Sep 20, 2012.

  1. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Naombeni mwenye kufahamu utaratibu wa kuanzisha shule Tanzania kwa foreigners unakuwaje. Nahitaji kufahamu mwekezaji anahitaji kuwa na vitu gani ie land, capital, etc na utaratibu wa jumla.
     
Loading...