Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utapeli mpya, magari, viwanja, nyumba kupitia simu za mkononi.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by maju, Jun 20, 2012.

  1. maju

    maju Senior Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania wenzangu kuna wizi mpya unaotumiwa na kampuni inayotoa huduma kushirikiana na makampuni yetu ya simu za mnkononi inayojitangaza kupitia radio ya clouds FM, kwamba wanauza magari, viwanja , kupangisha nyumba na kutafutia watu kazi.Utafiti uliofanyika umeonesha dhairi hii kampuni ni ya kitapeli na haina uwezo huo technically.Hawa wahuni wanachofanya ni kumiliki namba ya SHORT CODE mfano; 155xx ect, ambayo hutolewa ana TCRA kisha kuisajili kwenye makampuni ya simu ili wagawane mapato kwa kila sms zipitiazo kwenye SHORT CODE hiyo (kila sms Tshs. 500). Kisha huitangaza kwa nguvu zote kwenye Radio station husika. Mtanzania anayetuma sms huliwa pesa zake wakati hawa jamaa hawana hata database ya huduma husika, hata ofisi zao hawana hata miundombinu zaidi ya komputa ya muhudumu wa ofisi. Mwisho wa siku hawa jamaa hupitia kwenye makampuni ya simu kufuatilia sms zilizoingia ili wapate mgawo wao. Nawasihi watanzania tuwe makini na hizi promosheni za wizi zinazopitia short code zitolewazo na tcra kwenye simu za mkononi. Na TCRA wawe makini na watu wanaowapatia hizi short code kwani watanzania wanazidi kuibiwa na hawa matapeli.
     
  2. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,012
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Thanks for information.
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Asante mdau,,,yaani mi sina mzuka kabisa na huduma za shortcode,HATA IWE YA BURE
     
  4. Challenger

    Challenger Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 5, 2007
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwana wane - tunashukuru kutupunguzia RISK za maumivu, sijui kwanini TZ imekuwa ni chaka la kutuibia fedha?
     
  5. Penguin-1

    Penguin-1 JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 400
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nahisi nimeshaliwa sana...
     
  6. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni suala tu la what if (Je itakuwaje kama TCRA au mshika dhamana nae ana % yake???) maana hainingii akilini kuwa wanaweza mpa mtu shortcode ambaye hana hata sifa na uwezo, yaani wao binafsi kama ofisi hawajiridhishi kabla ya kutoa huduma kwa wateja wao??
     
  7. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 926
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 80
    kweli mjini hapa watu wana kazi zao.
     
  8. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MNAFIKIRI WATU WATAKULA WAPI KAMA HAWATUMII NJIA MBADALA NA AKILI..
    KAZI hazipatikani, mtu afanyeje?? University zinaongezeka na kila mwaka zinamwaga ma-graduates mtaani..
    Ili uishi mjini lazima utumie akili... Nyie endeleeni kulalamika, wenzenu wanafaidi kwakutumia akili na loop-holes kwenye system.
    Go figure!!:hat:
     
  9. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 761
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    tehe...tehee......tehe... pole sana na hongera kuwa mkweli wengine hawatangazi hapa
     
Loading...