Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utani Mwingine Mmmh!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by X-PASTER, Jul 21, 2011.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
  2. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ndio ile hospital waliomfanyia mtu operation ya kichwa badala ya miguu na mwingine miguu badala ya kichwa...namsapoti mdau maradhi yataisha yenyewe..
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duu lazima ukae chini...
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,901
    Trophy Points: 280
    Hiyo avatar yako duu, mtaleta hata mambo ya nguoni humu jamvini sasa.
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu X PASTER yaani ukiwaambia tu utasikia maneno yao..
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ahahaha!! Nundu!
     
  7. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    daktari mwenyewe CCM wakati hajui hata mishahara ya watumishi wake ataitoa wapi baada ya architecture wake wa michongo kutimka. Kashindwa operation ya RA, AC na EL imemshinda kaamua kuwa timua wagonjwa, ataiweza ya CDM?
     
  8. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kwa daktari huyo hata ungekuwa nani asingekubali
     
  9. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mgonjwa yuko sahihi, hospitali haina umeme wa uhakika, hajafua nguo na mshahara hajapokea, ugonjwa utaisha wenyewe, nenda sasa ukachukue pesa yake pale lumumba
     
  10. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bonge ya katuni n aina ukweli.... shibuda is a mole
     
  11. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ...tusaidieni kuitafsiri hii katuni wajuzi!
     
  12. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    i think ni kuwa,viongoz wa CDM ambao ndo wenye maamuz yote na chama chao wanajua chama kinaugua ugojwa unaoonekana dhahiri na watu,ila wakiambiwa tiba ni kuondoa huo ugojwa wanakaa kimya pasipo kukubali,yawezekana kuna kitu ambacho hatukijui wao wanakipata kutoka kwao! Creative i like t!
     
Loading...