Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utani mwingine bwana: JK kufufua mpango wa kuileta Real Madrid kabla ya uchaguzi ndani ((^^!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by TUJITEGEMEE, Apr 22, 2011.

  1. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,196
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    Katika Pitapita yangu huko kwa wataalumu wa Utani, nimemsikia mtaalamu wa kutania watu wa "Bwagamoyo" anasema kuwa JK kamueleza kuwa kutokana na kashi kashi za uandaaji wa Katiba mpya, uvuaji gamba ni bora kuwaleta kwa sasa Real Madrid kabla ya uchaguzi wa ndani ya ((^^! Na Kwa kuwa sasa hivi Real madread wamechukuwa kombe na wana the Special One(Josse) basi mara moja raia watatuliza munkari waliona kwa sasa. Na hii itasaidia kuwaunganisha wana((^^ kwenye uchaguzi.
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sikio la kufa halisikii dawa. ((^^ nenda mwana kwenda, tokomea kabisa na gamba lako.
    Watu tuko zama za sayansi na teknolojia, tunavaa nguo za pamba na hariri, wao na chama chao cha zamani bado wanavaa magamba.
     
Loading...