Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utakuwa wapi? Unakaribishwa tuserebuke!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Asprin, Dec 22, 2010.

  1. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Wapendwa katika Bwana,

    Nawasalimuni kwa upendo wa Agape.

    Nadhani mnajua Jumamosi inayokuja ni Birthday ya Bwana Yesu. Kama kawaida yetu siku hii huwa lazima tuishehereke kwa namna tofauti. Kwa wale ambao kwa namna moja au nyingine hawajaweka logistics za kuisherehekea siku hii, namkaribisha ajumuike nami ( Jinsia haiko kwenye itifaki).

    Kwa ambaye atajumuika nami namwomba akariri haka kawimbo ambako ndiko tutafungulia shampeni baada ya kupiga kisusio cha mbusi mee na kuichakachua minyoo kwa mbege ya kopo:

    Mbali kulee naaaasikia,
    Malaika waaaa mbiiiinguniiii,
    Wakiimbaa weeeeengi pia,
    Wimbo huo juuu anganiiii
    Glooooooh oooooooh oooooooooooh oooooooh riaaaaaa in excelsis Deeeeeeooooooh

    Waaachungaaa tuaaaaaambieni,
    Sababu ya wiiiiimbo huo,
    Mwenye kwimbiiiiiwaaaaa ni nani,
    Juu ya nani siiiifaaaaa hizoooooo
    Glooooooh oooooooh oooooooooooh oooooooh riaaaaaa in excelsis Deeeeeeooooooh

    Je hamjuiiii jambo kuuuu,
    La kuzaliwaaaa mwooookozi,
    Sababu ya wiiiiimbo huuo,
    Ni wa kumshukuru Mweeeeenyeziiii.
    Glooooooh oooooooh oooooooooooh oooooooh riaaaaaa in excelsis Deeeeeeooooooh
    :drum::violin::humble::horn::cheer2::lalala::lalala::A S-heart-2::amen:

    Kaizer kathibitisha uwepo wake kwenye kupiga organ, Nguli atakondakti, Kimey sauti ya tatu, Roya ya nne. Teamo atakuwa anamnywesha Gift mbege kwa mara ya kwanza. Finest atapiga ngoma, na wajukuu watkabidhiwa makayamba.

    Watani zangu mnakaribishwa.

    Heri ya Krisimasi na Mwaka Mpya kwa watakaofanikiwa kuuona. Amen
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Babu Venue please!!!!
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Thanx Asprin me nitakuwa nanyi kiroho heheheh Amen..nitunzieni shampeni non kilevi
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Hahahahaa....afu wewe ukiambiwa utakuja?

    Shambani kwa babu.
     
  5. semango

    semango JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    tupe venue na exact time mkuu.
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kiranja Mkuu a.k.a Supa Pawa Mabula nitakuwepo, nyie semeni tu eneo la makutano nami ntatia mguu nikiteremka kutoka kwa mwana punda
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    We ntakutumia shampeni yenye Tusker baridi.
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Jijini darisalama mukulu, then 26 tunakuwa mtumbwini kuelekea Ar kwa PJ.
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwa wimbo HUU venue ni kanisani...Nadhani pale St MariaGoretti!
    Labda sema wimbo mwingine wa kuhudhuria sehemu ingine tofauti na huo wa kanisani!...
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mbona unaniwekea limitation bwana?? Kwanini nisijeee???? Babu tafadhali bwana mbona hivyo?? Nitamtafuta DC sasa hivi usininyanyase kabisa!!!
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Kanisani muhimu, kuiombea safari yetu ile. Manake bila maombi kuna baadhi ya wana JF hawachelewi kutafunwa na mafisi majike yenye mimba....Yanatafuna vibaya, usithubutu kukutwa!
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Orait...ieleweke hivyo jameni!
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Orait....tukutane pale pa siku ile tuarenji. Sawa?
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Umesahau shairi la mwisho.

    Na sisi tuende hima
    Tufike kule aliko.
    Tumwone mtoto na Mama,
    Tuwasalimie huko
    Glooooooooooooooo....!
     
  15. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hommie nabeba ulanzi kabsaa kwa wale wasiotumia mbege!! Ishu ya kutengezesa kisusio niachiwe mimi!
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Aisee nimekugongea senksi...sikujua kama wewe ni mwanakwaya pia. Kuna mwanakwaya mmoja marehemu bibi yangu alikuwa akikuimbia nyimbo za krismasi utashaa. Ngoja nimnukuu na huu mmoja:

    Mwokosi kasaliiiiwa, tuimbe haleluya,
    Mtukufu masiiiya, twimbe haleluya,
    Tumtukuse, tumwimbie tumfanyie shangwe,
    Mtukufu masiya leo amesaliwa,
    Haleluya haleluya haleluyaaaaaa

    Sasa sikumbuki alikuwa anaimba sauti ya ngapi.
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Sasa babu atakuwa na kazi gani?....Hivi ulanzi kuna "KURIA KIDOKO?"
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Sawa tukutane lini sasa leo au?? Mbona leo humalizii maneno vipi babu bado umebanwa na bibi nini???
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Leo jioni bana. Mkoloni hana ujanja, lazima siku tatu hizi atorokwe tu, hamna jinsi. Usije na Finest lakini.
     
  20. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hahaha hapo kwenye kuria itabidi baba Gift aje atuambie...Babu kazi yake itakua ni kuahakikisha hicho kisusio kinyweka na wale tu wanahurusiwa kunywa kisusia basi!
     
Loading...