Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utajuaje kama mpenzi wako ni mwaminifu au la?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Anizetha, May 4, 2012.

  1. A

    Anizetha Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina rafiki yangu tunapendana na ana mpenzi. alinisimulia kitu fulani amabcho hata mimi nimeexpirience. Ni kawaida mpenzi au mume wako anapotoka kazini au katika sehemu yoyote mwanamke unapaswa kumpokea na kumwambia pole. Aidha atakuwa amebebe mzigo wowote labda mapochopocho ya nyumbani au begi la Laptop ama chochote ameshika mkononi.

    Mwanamke utampokea kuonyesha hali ya maenzi kwake, katika mizigo hiyo pia mkononi atakuwa ameshika na simu zake ambazo si chini ya moja na zenyewe utataka kumpokea hizo simu lakini akakukatalia. MWANAMKE UTAHISI NINI?

    Au hana mzigo wowote zaidi ya simu zake tu na utakapoenda kumlaki na kumpokea akakukatalia.Mwanzoni ilikuwa ni kawaida unampokea kila kitu ata simu, labda muda umeeeeeeeeeeeeenda sana na kukawa na tofauti haitaji tena umpokee simu zake.

    KUTAKUWA NA LOLOTE AMBALO SI JEMA?
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    usimchunguze sana bata banaa...
    wewe enjoy your part
    hakuna mwanaume mwaminifu...
    wanaume wote ni sawa tofauti majina tu my dia....
     
  3. T

    Tata JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,238
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Eeeh! Kina mama mna kazi!!
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    wanawake je?
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sijui cause sina experiece nao...
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    heh..............haya weeeeeee!
     
  7. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kwishaaaaaa habari yako
     
  8. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    hapo nakataa Smile !! labda ungesema wanaume wengi si waaminifu...(kama ilivyo kwa wanawake pia) but sio neno "wote"!!
     
  9. A

    Anizetha Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli rafiki na walizaliwa tumbo moja. Hakuna mpolewala mkali. Tabia zao ni sawa
     
  10. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sasa wewe kuna jambo watafuta labda presha za kujitakia huo ni wivu tu vitu vingine huwa havipokelewi mpenzi anaweza kukuachia simu siku nzima na usione kitu lakini haimaanishi kwamba ni muaminifu kwako technologia imerahisishwa sana.

    timiza yaliyo yako furahia nafasi yako acha mawazo potofu sababu hajakupa sababu ya kufanya ivo maana hapo sioni sababu labda kama una lingine umeficha.
     
  11. A

    Anizetha Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naungana na Smile. Wanaume wote ni sawa na si kusema wengi
     
  12. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wangu muaminifu lol kazi kwako smile...............:drama::coffee:



     
  13. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    pole...!
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kama kuna mwanaume hajawai kusaliti aje kulike hapa......
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    anamegwa kama kawaida...
     
  16. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 668
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Wako unapokuwa nae, akiwa mbali ni wa kila mtu. Binadamu hachungiki kama mnyama hata ufanye nini. Ni kwa kumuogopa Mungu na kutenda sawa na mapenzi yake na kupata usaidizi wa Roho Mtakatifu ndio mtu anaweza akayashinda majaribu hata ya kukaliwa uchi na mwanamke au kuhongwa milioni mia na mwanaume na hapo ndio uaminifu utakuwepo. Vinginevyo kwa kutumia nguvu zetu wenyewe ni vigumu ingawa kuna wanaoendekeza umalaya kwa tamaa za kijinga wakati mwingine.
     
  17. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    ..ningekuwa na namna ya kukuhakikishia hili ningefanya Smile , but usiwahukumu wanaume wote duniani kwa sababu ya makosa ya watu wachache ktk maisha yako!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. A

    Anizetha Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bora mwenzetu unajifarij
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hakuna kitu .... ila kwangu mimi mume wangu kumega nje sio issue kwa kweli....
     
  20. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #20
    May 4, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Umekomaa siku hizi...
     
Loading...