Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utafanyaje wewe kama mwanaume?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Paul mathew, Aug 4, 2012.

  1. P

    Paul mathew JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ukigundua mkeo yuko sehem anakucheat na ukipiga sim anapokea na huku anamegwa, utafanyaje? Nipeni majibu wanaume hapa pana shida.
     
  2. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inabidi ukubali matokeo utafanyaje sasa?
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kama unakifua au unataka kumuacha unaenda mlangoni anapomegewa unampigia simu na kusubiri hadi afungue mlango.

    Kama huna uhakika wa kumwacha wala usifuatilie.
     
  4. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ni uchaguzi wako tu: unaweza kwenda kuua au ukaamua kwenda kupiga chabo... afterall yote ni maisha bro
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    unayoyafikiria sana mwishowe hukutokea...
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwanza hii ni imagition haiwezekani mkeo awe anamegwa kisha apokee simu, ni lazima aache kumegwa kwanza ili aongee na wewe mmalizane kwanza kisha aendelee kumegwa.

    Lakini huku anamwambia dear ingiza yote halafu halow au .....
     
  7. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mie namwambia aendele asimate simu ili na mie nisimie anavyopata utamu...na pia amkaribishe huyo jamaa home tupate threesome.
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,272
    Trophy Points: 280
    Kwanza polesana mkuu japo ujaweka wazi.

    Nikutafuta ushahidi vizuri ili ni muache! Kama vip unaenda kufumania ili umuache vizuri.
     
  9. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Umeiba Mke wa mtu akawa anaongea na mumuwe huku unammega nini?
     
  10. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,255
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Namuachia tu Mungu mengine yatafuata coz siwezi tena kuzuia naniliu ya jamaa isizame kwenye tundu la mke wangu ilihali kajipeleka mwenyewe.
     
  11. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    halafu usikute jamaa lilikuwa linapiga mtandao mbadala wakati mnachat na wife...
     
  12. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwani yamekutokea? Mi namwacha hata Kama alithibitisha kuwa nilishuhudia mchezo mzima napiga kimya as if sijui chochote! Ataumia mwenyewe, Nina mifano halisi!
     
  13. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kijana unatania wewe...hiyo inaweza kabisa kutokea...sii jamaa anapata raha zaidi kuwa ana mmega huku wee waongea nae kwenhe simu...ata mie demu akipigiwa na jamaa yake huku namla nita furahi kama anaongea huku naendelea kumpa dushelele langu
     
  14. P

    Paul mathew JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Turudi kwenye point, umegundua mke sio dem anamegwa na unapiga sim anapokea anakwambia"darling ntachelewa kidogo kurud lakina nakuja mume wangu samahan kwa kuchelewa" utafanyaje ww kama mwanaume?
     
  15. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,142
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Si ameomba msamaha? Nitamsubiri akirudi namhug na kumkiss kisha tunaendelea na maisha. Ole wake atakayeleta umbeya wake!
     
  16. P

    Paul mathew JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Akirud ukiomba game anakwambia amechoka, ukilazimisha unakuta k imetepeta hapo vp utaendelea? Mbaya zaid ulikuwa umezoea kuingia chumvini loh! inakuaje hapo.
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    "Haliwazalo mjinga ndio litalomtokoa na hii ndio darubini"--Afande Sele
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona unafikiria vitu vya kijinga(sio tusi vitu ambavyo havina mantic) sana?
     
  19. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unamwambia amalize ila asichoke sana..aache nguvu kidogo za kummega na wewe.
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    Unamwambia ulichotaka then unakata simu amalizie kumegwa.....
     
Loading...