Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utabiri wangu kwa mwaka 2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUNTEMEKE, Dec 25, 2011.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ufuatao ni utabiri wangu kwa mwaka 2012
    mwaka 2012 is around the corner, tunataraji kuona mengi na baadhi yake ni haya
    1. David kafulila kurudi CHADEMA na kulichukua tena jimbo la kigoma kusini
    2. maisha ya watanzania kuendelea kuwa magumu zaidi na thamani ya shilling kuendelea kuanguka
    3.Mbunge feki wa shinyanga mjini kutolewa ubunge kama si kwa njia ya kimahakama ni kwa njia ya maandamano makubwa ambayo mimi na wenzangu wachache tutayaongoza
    4.Nguvu ya CHADEMA kuongezeka maradufu na safari hii dr wa ukweli kuanza kushiriki matukio yote ya kitaifa
    5.Minyukano ndani ya chama cha mapinduzi kuendelea na safari hii makada wakubwa wa chama hicho kupigwa mieleka kwenye chaguzi za ndani ya chama
    6.Chaguzi ndogo 3 kushuhudiwa na zote peoplez power ikichukuwa hayo majimbo
    7. NCCR mageuzi kufa rasmi
    8.CUF au maarufu kama CCMb kusambaratika hasa baada ya maalim seif kushindwa na Hamad rashid nafasi ya ukatibu mkuu
    9.Wanasiasa vijana wakiongozwa na Zitto kabwe, Godbless Lema ,Regia mtema, Lusinde , Kafulila kuendelea kuisumbua serikali dhalimu ya cCM ndani na nje ya bunge
    10.Jimbo la uchaguzi la Bunda kuwa wazi kutokana na uzee
    11. Dar young African kutwaaq ubingwa wa africa

    NB: huo ni utabiri wangu jamani naomba maoni yenu
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hapo number 11 umenikosha mno!
     
  3. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu,
    Nimeona utabiri wako wote na yote ni sahihi ila kuna kitu kijakielewa ni kuwa jimbo la Bunda litakuwa wazi kwa kipi? kwa uzee kwa maana hiyo rais ajaye wa Tanzania kama ambavyo uvccm bagamoyo walisema kuwa jina lake liko mezani mwa Jk ndugu wassira atakuwa past tense?
    All in all yote uliyoyataja ndiyo yatakayotokea keep it up sheikh yahaya mpya
     
  4. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    namba 11 si kweli
     
  5. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    12. Ajali za barabarani zazili kuchukua maisha ya watanzania
    13. Uchumi wa Tanzania wazidi kupaa - Mkulo
    14. Mvua za masika zaua Dar
    15. Hameni mabondeni - Kikwete
    16. Sheria ya Manunuzi kurekebishwa tena. Ni kwa ajili ya kuruhusu ununuzi wa vifaa Mfu vinavyoweza kufufuliwa
    17. Dar Young Afrika yatwaa tena Ubingwa
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    utabiri?!
     
  7. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    La 11 na 17 halipo na halitatokea,mido amepona majeruhi(zamalek) na simba wanalitaka kombe lao
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    basi huu tuite utabiri wako mbadala,tusubiri nini kitatokea
     
  9. L

    LAT JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu

    naona umetoa summary ya yaliyojiri 2011
     
  10. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Namba 6 mkuu ni majimbo yapi hayooo?
     
  11. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    1:Namba 9 ipo wrong kwani LUSINDE hana ubavu wa kuisumbua serikali maana ni kilaza kuliko wabunge wote wa bunge la Tanganyika!
    2:namba saba si rahisi,kwani NCCR wamejenga heshima kubwa juu ya kuheshim katiba yao,hivyo hilo litawajenga siku za usoni.

    Otherwise ni utabiri mzuri;I like it!
     
  12. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    1.jimbo la shinyanga mjini
    2.jimbo la kigoma kusini
    3.jimbo la segerea
    4.jimbo la mwibara lakini ccm watakata rufaa
     
  13. s

    semako Senior Member

    #13
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaaaaaaaaaah,ZAMALEK?
     
  14. n

    ngwini JF-Expert Member

    #14
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nani kakudanganya kwamba wananchi watachagua CCM C(NCCR MAGE WA UZI) 2015 ndo mwisho wa wao kuwa na mbunge
     
  15. Kitaja

    Kitaja JF-Expert Member

    #15
    Dec 25, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,626
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Hapo namba 3 ni mbunge gani feki...Shibuda au?
     
  16. n

    nyandaojiloleli JF-Expert Member

    #16
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jimbo la shy town nakuunga mkono uko sahihi.
     
  17. Mlingwa

    Mlingwa JF-Expert Member

    #17
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu, utabiri hauhitaji maoni, maana hayo yanakuwa ni maono, fikira na mtazamo wako. Kuomba amaoni ya wadau ni si -sahihi hata kidogo.
     
  18. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #18
    Dec 25, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Namba 5 kwa kuongezea,tutashuhudia kumeguka kwa CCM ambacho kitapelekea kifo chake.
     
  19. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #19
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Natabiri jk kun'golewa uenyekiti ccm kutokana na nguvu ya el.
     
  20. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #20
    Dec 25, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ngeleja kuwa balozo Uswisi
     
Loading...