Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utabiri wa hali ya hewa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shukuru, Dec 30, 2011.

  1. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi hawa watu wa hali ya hewa walitabiri jua au Mvua.. .. siwaelewi...
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    jua na mvua
    ila kuna mchungaji alitabiri naye pia nimesahau jina lake
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mbona umesha jijibu. Kutabiri kunaweza kutokea au la
     
  4. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    wewe uko nao nini? mbona una jazba....
     
  5. j

    junior05 Senior Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu zetu hawa wanaenda vice versa siku zote full usanii,hawajatabiri mvua yametokea maafa,wakaja mbio na maelezo na kujidai kukumbuka wajibu wao,wamekurupuka ohh kuna mvua kubwa zaidi ya ile ya mwanzo,mambo ndo haya jua kali, kazi kweli
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Si yule aliyesema hakika ataacha uchungaji kama TMA watakuwa wamesema utabiri wa kiukweli? Mzee wa Upako.

    Kazi kweli kweli!
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    hawa watabiri kama waganga wa kienyeji......mpaka sasa sijaona mvua waliosema......
     
  8. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,979
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    labda wanamtumia mnajimu manake vyombo vyao haisemi ukweli
    ile rada ya jeshi aka ya CHENGE nayo mtumba sasa wanabuni tu.
    wadau tumieni computer zenu angalieni bbc weather au google bora hao kuliko TMA.
     
  9. Watunduru

    Watunduru Senior Member

    #9
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    utabiri
     
  10. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Sio kila mtu ana access ya google wewe kiazi......
     
  11. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwa hili la mvua nyingi nawatetea, walitangaza kwenye vyombo vya habari mapema sana, na kwa kuwa nilikuwa namalizia ujenzi wa nyumba yangu kule kijijini ndio maana nakumbuka sana taarifa ile.

    Tatizo letu hatusikilizi redio na kusoma magazeti, kila siku facebok, JF na kuangalia EATv
     
  12. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mbeya kutakuwa na mvua, jua, mawingu ya hapa na pale, mvua za rasha rasha....
    Hapa hata mimi naweza kutabiri.
     
Loading...