Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utabiri wa hali ya Hewa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Dec 20, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mamlaka ya hali ya hewa wamesema mvua itaendelea kwa siku 2 zijazo.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Wana uhakika?
     
  3. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani hawa jamaa hata siwaelewi, nawaomba ndugu zangu tusiwaamini hundred percent.
     
  4. M

    Milindi JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 801
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Wapuuzi kabisa hawa kwa nini hawakusema juzi ili tujiandae kuhama,baada ya kuona imemwagika kwa wingi ndio wanasema itaendelea kwa siku mbili pambafuuuuu!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ndio maana nimewaleta hapa,maana tma huja afta event,hahahah
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahahah,sasa c event imetokea?
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahah
    hawa ni wapga ramli
     
  8. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Wanabahatisha hao mr. Bajabiri.
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tena wanasema itatokea nch nzima
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mbona huku kanda ya kaskazini utabiri haunaga ukweli?
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    The 2nd Day,
    dar haitamaniki kwa mvua,
     
  12. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,583
    Likes Received: 2,506
    Trophy Points: 280
    Kazi ipo
     
  13. D

    DURACEF JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ukifika ofisini kwao wana barometer tu wapo hoi......hawana hata confidence na kazi yao
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jaman hali ya mvua inatishia,ni hatari sana
     
  15. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hapo safari na semina kila kukicha. Nchi ningine mtu ameshajiuzulu hapo, lakini hapa kwetu bora liende.
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Yutong
    kujiuzuru si utamadun wetu bhanaaa,hujui?
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    bora leo ni siku ya kwanza inaishilizia maana ikiendelea kidogo tu hakuna ishu yoyote itakayofanywa..
     
  18. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    walishasema kuhusu mvua kitambo,may b wewe c mtazamaji wa utabiri wa hali ya hewa
     
  19. m

    mariavictima Senior Member

    #19
    Dec 21, 2011
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mpumbavu kuliko wote ni wewe usiyefuatilia taarifa za habari pamoja na magazeti. Kazi yako kukaa kijiweni kuchungulia wanawake wanaopika vitumbua. Mamlaka ya Hali ya Hewa ilitangaza na kutoa taarifa mapema tangu mwezi wa Tisa kuwa kufikia mwishoni mwa mwaka kutakuwa na mvua kubwa na mafuriko hivyo watu wote wachukue taadhari na wa mabondeni wahame. Ninawapongeza sana kwa Utabiri wao SAHIHI. BIG UP TMA.
     
  20. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #20
    Dec 21, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo bado kesho tu si ndiyo? Halafu basi!
     
Loading...