Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

USULTANI waisambaratisha CUF bara.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by African American, Feb 14, 2012.

  1. African American

    African American Senior Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanachama 1,328 wamekihama CUF kwa maelezo kwamba wamerithiswa na kauli ya Hamad Rashid kwamba chama kinaongozwa Kisultani. Kwaheri See you F.

    Source: Nipashe
     
  2. African American

    African American Senior Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanadai wakati wa uchaguzi mkuu, mawakala kwa upande wa bara walilipwa 4000 tshs wakati wa Zanz walipewa shs 15,000/=jambo linaloashiria ubaguzi.
     
  3. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana...barubaruz??
     
  4. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nasikitika dua zenu haziwezi fanikiwa! CUF imepitia vipindi vingi vigumu mpaka kufikia hapo ilipo......
    CUF itaendelea kuwepo bila msaada ya media za ki-chadema!
     
  5. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu kusoma hujui hata kutazama picha hujui,lahaullah!
     
  6. p

    petrol JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Priority of Zion, ni kweli CUF imepitia mitihani migumu sana. Hata hivyo ngome yake huko zenj haikutetereka. Na chama kilikuwa kimeanza kujitanua kutoka Pemba kuinghia unguja. Matokeo ya uchaguzi wa uzini yanaashiria kwamba kama CUF haitafanya mabadiliko makubwa kisera na kiuongozi, siku zake za kuwa chama mashuhuri zinahesabika. Tusubiri tu.....
     
  7. K

    Kizotaka JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 568
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    washamezwa, kunadalili ya kuja chama kipya visiwani kupingana na ndoa ya mashaka SUK, sababu ni ya kinafiki, hamna upinzani kati ccm na cuf , Ahmad Rashidi lazima aje na chake tuu, hawezi kukubali. Vile vile hamna uchadema hapa., Priority of Zion unabugi
     
  8. The Mockingjay

    The Mockingjay JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 415
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huo usultani wao usivuke bahari. Nasikia ukienda madukani kwao, kama wewe ni mtu mweusi alaf akaja mtu kama Jussa hivi, basi atahudumiwa yeye kwanza kabla ya mtu mweusi.
     
  9. juma sal

    juma sal Senior Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    cuf kwisha kabisaa
     
  10. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hakuna kitu kama hicho tanzania labda south africa
     
  11. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    CUF ni taasisi...watu kama Hamad Rashid na kikundi chake hawanyimi usingizi....kwa sasa hivi hawawahi wala hawazimi!
     
  12. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mimi nafikiri kauli ya maalim Seif iiheshimiwe." Kamati KUU baada kupitia vielelezo vyote imeamua kumfukuza Hamad Rashid. Na tupo tayari kabisa kurudia uchaguzi wawi au hata Hamadi rashid awe mbunge wa mahakama. Lakin CUF hatumtaki tena"

    Sasa yote ya nini ndugu waandishi.

     
  13. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,078
    Likes Received: 3,626
    Trophy Points: 280
    Hamumtaki hamadi rashidi, wananchi nao wanasema hawawataki!!!!! kumbukeni, kama mnaweza kumchukia mtu nanyi mwaweza kuchukiwa mkakosa kuungwa mkono na chama kikajifia pasi na uangalizi wa tabibu.
     
Loading...