Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usiombe kutofahamu maana ya maisha

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Andrew Jr, Apr 26, 2012.

  1. A

    Andrew Jr JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    John Dewey, american philosopher aliwahi sema hivi,..Believe is a scientific hypotheses, action is experiment to prove your believe is tru or unrealistic......kwahyo ukiona una wazo zuri lakini matendo yako hayaendani ujue una matatizo....ukiona hata kuwaza huwezi pia sema
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Tupe mifano tuelewe zaidi.
     
  3. A

    Andrew Jr JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Labda wewe unasoma sheria na lengo lako ni kuwa Jaji hii ndiyo Scientific believe. Kwa hyo tunataraji usome kwa bidii ili ufaulu mtihani wako..hii ndio Action ambayo John Dewey aliita experiment ambayo kwayo itakwambia kwa Action hii lazma ufaulu vizuri na uwe Jaji
     
Loading...