Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usiombe ikutokee

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kessy Hamisi, Jul 13, 2012.

  1. K

    Kessy Hamisi Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa karudi toka safari kwa kuwa alikuwa na hamu sana alipofika nyumbani akaelekea mpaka chumbani kwake...mara akashtuka kukuta watu wawili wamelala(mwanamke na mwanaume) na sio mmoja kama alivyozoea mara akapandwa na hasira akachukua rungu na kuanza kuipiga ile miguu na kurudi tena sebuleni...mara akamkuta mkewe sebuleni na mkewe akamjibu "mume wangu baba na mama wamekuja kutusalimia na kwakuwa wamechoka na safari nimeona si vibaya kuwaacha walale chumbani kwetu.Ghafla mwanaume akajifanya kazimia
     
  2. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    This is terrible!
     
  3. Ston Merchant

    Ston Merchant JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    sioni ucheshi hpo............ jrb tena baadae
     
  4. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ishawahi kupostiwa hapa hapa jukwaani, uwe unasomaga tread za zamani ili utoe ambayo ni mpya
     
  5. KML

    KML JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hahahaahahahah.........
     
  6. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    asante kwa kutukumbusha, tulishanza kuisahau
     
  7. K

    Kessy Hamisi Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ila kuna mwenzako amecheka nimejaribu tena
     
  8. K

    Kessy Hamisi Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sina muda wote huo wa kupitia samahani kama ni ya kwako
     
  9. K

    Kessy Hamisi Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahsante karibu tena
     
  10. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    duh hii kali
     
  11. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mi umenfurahsha! Tenah sana! Hata kama ni ya zamani! Dah kwel old z gold
     
  12. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hahahahahahaha
     
  13. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #13
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    kheir ya wewe uliekumbusha,mimi hata cjaelewa kitu hapo
     
  14. K

    Kessy Hamisi Member

    #14
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitafute ntakusimulia kwa mdomo na kama usipoelewa tena nitamwita mwalimu akueleweshe na kama utakuwa haujaelewa tena nitakuonyesha video yake na kama itakuwa haujaelewa tena nitakuandikia kwa lugha nyingine ikiwa haujelewa tena geuza screen usome upya na kama hapo haujaelewa usisome tena
     
  15. c

    chafu Member

    #15
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh! sio mbaya 2naitaji part2
     
  16. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #16
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Hahahaha kwa hizo alternatives i must understand
     
Loading...