Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usiombe Hii Ikakukuta Kama Wewe Ni Mwanaume

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndallo, Aug 10, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hiyo kitu imeumbwa kutoa na si kupokea....
     
  3. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona hiyo ni kawaida???
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Balaa hili.....
    maumivu yake unayasikilizia kwenye Moyo!~
     
  5. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kuna maumivu na MAUMIVU....Haya aliyopata jamaa ni kama kuunguzwa na uji wakati UKIUMEZA; unatulia hadi maumivu yaishe yenyewe maana huwezi kupuliza, wala kuchua.....USIOMBE IKUKUTE....Maumivu yake yanakaribiana na KUBANWA NA ZIPU kwa sisi watoto wa kiume umalizapo kupata haja ndogo.....
     
  6. piper

    piper JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ooouuuch, maumivu hayo hata cyapatii pcha
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mmmh hiyo ya kawaida, ingekuwa mpira wa miguu, duuh sipati picha
     
  8. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    aaaah! mi mbona sioni !? nini eti ?
     
  9. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Hata sielewi kinachoongelewa
     
  10. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heeh! kumbe na wewe unayo?
     
  11. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    utaelewaje wakati kitu chenyewe huna?
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mpaka uwe nayo ndio ujue how it hurts?
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ni kitenesi kimepiga madubwasha.
     
  14. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa wewe hupati picha kwani unayo.!
     
  15. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mmmh imagination hujui kama ni bure?
     
Loading...