Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Using Mobile Health Technology to Build a Population-Based Cancer Registry in Tanzania

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by nyarngato, Apr 17, 2012.

  1. n

    nyarngato Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wana jamii,
    Nimetokea kuona kupitia kwa marafiki zangu wa uganda., wanaoshiriki kwenye grand challenges za Canada.
    walinitaarifu niwapigie kura kwenye aplication zao..
    baada ya kuangalia nikaona application hii ya Tanzania nikaipenda sana... Nadhani idea ni nzuri na very creative..
    Grand challanges Canadani mashindano ya proposal za kubolesha afya.. na proposal yako ukipata kura nyingi uunapewa fund ya kuimpliment..
    Jamani tuipigie kura hii ya tanzania maana naamini italeta sana faida katika jamii yetu..Angalia mataifa mengine wanavyopiga kura za kwao zishinde.. its time na sie tuamke
    Msije mkafikiri nina wafahamu wenye proposal .. la hasha nimeipenda tu idea nikaona nishare na watu wengine
    iko kwenye
    Grand Challenges Canada | Rising Stars Application Microsite
     
Loading...