Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usimuone vile!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Dec 28, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...amesoma sana,ana PHD yule! Yaani P.H.D=Passed with High Difficulty!
     
  2. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...amefanikiwa sana kwa sababu alikuwa anajituma sana kazini.Kutokana na kufanya kazi kwa bidii,John ana akiba ya milioni 15 benki.Kati ya hizo milioni 15,milioni 14.8 alizipata kama urithi baada ya kifo cha mjomba wake.
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yah tofauti na akiba hiyo ya bank amefanikiwa kujenga nyumba kule Kinondoni na amenunua gari la kutembelea.
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hapa mnaongelea tangazo la safari ama?
     
Loading...