Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

usikubali kuitwa hny,love,sweet kwenye ndoa!!utalia ukizoea

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jul 27, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Dear wanandoa
    kumekuwa na matatizo mengi tunayapata kwenye ndoa za watu wakati wa kurekebisha matatizo yanapotokea
    sasa kama mjuavyo mwenzenu nikiona kakuwamegea wala siitaji voda pesa mnitumie nawaachia mnajua kichwani
    cha kufanya kwenye ndoa zenu..majuzi tulikuwa na tatzio moja tunatatu kuna wanandoa walioana awana hata miezi
    mitano kwa kweli niliumia lakini mwishowa siku nilimuita yule binti nkamjuza unajua maana ya kukoma,,ama ukiambiwa komaa??
    alipojibu ndio nikamkumbusha ukiwa girlfriend na boyfriend mlikuwa mnaitanaje..ooh hny sweet baby na kwenye ndoa akawa anaendeeleza
    hayo hayo nikamwambia utalia mama yangu..siku hizi hiki kizazi cha mangaribi hadi dada zetu tunaitana sweet sasa wanaume
    hupenda sana kutumia nafasi pale wanapopata...so anaandika sweethappy..akijua happy ni dadake kumbe ni mwenzawako anakusaidia

    Ukiwa kama unakaribia kuingia kwenye Ndoa watchout yale majina mliokuwa mnaitana yatakugeuka utajuta maisha yako
    yote...sasa basi tatizo tulilokuwa tukitatua lilikuwa neno "SWEET""any way najua jina hilo waweza tumia sehemu nyingi
    maana yake unaijua mwenyewe..kaka huyu aanzaye na jina la D alisave jina la sweetrehema..huyu rehema alikuwa ni dadake
    wa kuzaliwa kabisa..mke akawa anashangaa kila mida rehema kapiga anashida gan na mume wangu..ni uchungu sana huyu dada aliweka
    wazi mpaka akahisi mumewe anatembea na dadake..na si mara moja wako wengi tu wanatembea na dada zao na wengine nawajua ni mataraji
    wa kutupa...huyu dada akasema simu za usiku zikamchoka akiangalia sweetrehema...akaamua kumpigia rehema yani wifi ,kama mjuavyo
    ndoa za wifi binti akaanza mbona wifi wampigia mumewangu kila usiku ,,jamani kunani,,,wifi akamsikiliza mwisho akamwambia mara ya mwisho
    kuongea na mumeo ni wiki tatu na nusu zilizopita...nahisi kwa mara ya kwanza mawifi wanakuwa wastaarabu akamuaga na kumwombea Mungu wayamalize salama..so unaweza jua kama dada mtu anakutakia heri uyamalize salama anajua kumekucha huko

    Akachukua ile namba akasave...keshokutwa yake akachukua simu ya mumewe na kupiga ikaandika SAVANNAH Butcher,,akamuuliza mumewe umejenga bucha hata atuambiani mume wangu..jamaa akakaa kimya baadae akasema naona umenichhoka...akamwambia sio naona tel ya savanah bucha...akaamua kupiga hiyo namba akapokelewa na hny nini tena usiku huu mkeo kimewaka..yule binti akavunja simu akaanza kukwaruzana na mwenyewe...ni huzuni sana alikuwa analia kila anapoongea wapendwa..na mi najua maana ya kupigwa kwenye mahusiano..anyway tuliomba na kuwaekeza wasameheane hakika tumetumia hadi maombi lakini binti ameamua kutorudi nyumban na kumwambia mzee ampelekee vitu vyake...

    Hili liwe fundisho kwa wanandoa unapoamua kuoa ujue unabeba mzigo wako wa milele ..sasa basi kama bado una hamu na vile vichaka vya porini ni vyema usioe ujiandae kwa mengine then ukiwa tayari uoe..ni hili ni hata wale wanawake mnaofikiria kuolewa mapema kutoa gundu la hasha kamamunajua bado yale mananii yanakuwasha si vyema ukamchukua kaka wawatu alieamua kutulia na kutunza familia yake akakutana na shetan
    ndani ya nyumba..ni bora ukisali mwambie Mungu hata kama nampenda kama ni shetan nionyeshe kabla ya ndoa ukiingia lile baba limekula kwako

    Unaweza ona shetani alivyo mbaya anamfanya mtu anasave jina la dadake wa kuzaliwa lakini ni mtu anaezini nae na kumvulia nguo kilasiku sasa ki prophetic sign huy jamaa ana dhambi mbili kwanza kutembea na dadake na pili kutoka nje ya ndoa so anatakiwa kujirekebbisha sana

    Kila la kheri
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Piddy moja ya technique ya mwanaume player ni name calling...
    atakuita wewe pamoja na wadogo, marafiki in the so called
    Darling, Sweetie, Honey na the like ili wewe (mwanamke)
    usishtukie pale anapokua anamuita mwenzio mbele yake....
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    asha dili
    ni mbaya sana sana unajua kuna wengine wameandika malaya zao majina ya mama yao so unaweza ona lakini in spiritual anakuwa ajui kwamba anazini na mamake bila kujua na wengi wanaishia kuteseka sana kwenye ndoa m nimeona ndugu zangu wakaribu ndio maana kwenye ndoa bana aku...wacha aamue kuninyima na akininyima nitamuuliza nichagulie pa kwenda unapohisi salama
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    ndoa ndoana!
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Wanaume wanatumia njia nyingi saaana za kufanya huo ufuska....

    But hata hivo personally siwezi kataa mume wangu aniite majina sababu
    tu hio... na pia siwezi mlazimisha thou in fact anakua na his own unique
    way of addressing me... na ukitaka saana kufuatilia analala na nani huko nje
    ni kujitakia pressure na headache, ni kusubiri tu hizo arobaini....
     
  6. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Embu niulize mwisho wa kukua ni lini?Kweli kua uyaone mh!
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Umeoooooooooooooooooooooooooonaaaaaaaaaaa eeeeehhhhhhhh
    mi nasema ndoa nyingi hivi sasa wakianza kufwatiliana hakika kila siku tutazika na shnikizo la damu pressure
    ndoa nyingi zimejaa pressure na mashinikizo ya damu hata kabla awajaoana..yaani wakienda pale kanisan ama msikitini wanaenda kuidhinisha wamekubali kufa na pressure..inasikitisha sana enzi zetu za ujana enzi hizo 69 atukuwa na haya magonjwa
    kazi kwako
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    ha ha ha.... Umenifurahisha dear.... kuna mambo binadamu anabuni na kufanya hata Mungu hajawahi yaona... ivo usijali kabisa...lol
     
  9. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ashadii we acha tu ukiona mtu mzima anaishiwa maneno ujue kuna jambo.........kuna vitu vinachosha mpaka mwili kuvisikiliza.

     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Ndoa siku hizi bana.... mama muasherati anajiona kashinda.... baba nae hivo hivo

    Technique za wizi wa kutoka nje zinavobuniwa....lol.. na hizi simu hizi ..... dah!
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Jul 27, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,209
    Likes Received: 16,210
    Trophy Points: 280
    Hizo sifa hata wadada wanazo. Utakuta anakuita wewe la'aziz, mahabubu, habibty, bwan'shee, na kadhalika. Sasa nao sijui ni ma player. Nachoweza kusema ni kwamba, uwe na mume au mke, nine times out of ten ujue kuna mtu au watu wengine anaoitana nao hivyo. Full usanii.
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Sasa it is beta awaite hukoooo.... kuliko mbele yangu.... i can never condone,
    sina uzungu wa kusema my Man amuite rafiki/dada/mdogo mwingine so callings of
    Honey/Darling/Sweetie... eti nikachekea, hata tu mazoea ya kuvuka mpaka na nilowataja
    hapo au usasa ror instance ku hug.... kwa kweli NO!!
     
  13. s

    shalis JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    gata sijui cha kuchangia maana bomboclatttt
     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    nasi tuitwa Baba?
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Jul 27, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,209
    Likes Received: 16,210
    Trophy Points: 280
    Heheheee nimekupata dada. Na msimamo wako mzuri.

    Bwan'shee wako yuko hapa JF?
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    NN nimejaribu in every way ni manipulate jibu liwe in a way haliitaji more qns....

    but nimeshindwa.... naona bado niendelee tu kukwepa.... lol
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    umeonaaaaaaaaaaaaa wasije piga siku ban familia nzimaaaaaaaa
    teeeeh teeeh am kiddin ma sis,,
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    ha ha ha....
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Wasiwasi wako tu!If u trust him nothing matter!
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Labda kama sio lijali... ni wa kubabaisha tu!
     
Loading...