Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usiku wa Habari TBC1 ni zaidi ya habari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ZionTZ, Dec 30, 2009.

  1. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wakulu kwanza niwajulie hali...Leo nilikua nikitazama taarifa ya habari ya TBC1 nikaona kitu ambacho sijakizoea sasa sijui ni... ushamba wangu au vipi...nimeona kama watangazaji wanasoma salamu kwenye taarifa ya habari, yani raia wanatuma salamu alafu katikati ya taarifa ya habari watangazaji wanasoma hizo salamu, am not sure if am right but kwa uelewa wangu kwenye taarifa ya habari si mahali pakutuma salamu....yani watu tumeconcetrate kusikiliza taarifa ya habari wenyewe wanatuma salamu...hivi hii sio dharau kweli...

    wakuu mliopo mbele(nje) em tusaidieni is this right??? huko huwa inafanyika hivi...??? ingekuwa kusoma muktasari wa habari nisingeshangaa lakini kutuma salamu kweli..????
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,244
    Trophy Points: 280
    Hujaelewa wewe..
    Hawatumi salaam..wanatuma maoni yanayotokana na taarifa habari
    hivyo watangazaji wanasoma tu maoni ya watazamaji.
     
  3. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kila kitu kinamahali pake mkulu...maoni katikati ya taarifa ya habari ya nini??

    sasa vipindi vingine vifanye kitu gani?? hiyo ni rendundancy tu...sometimes

    ukizidisha maufundi ndo huwa unaharibu...
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,244
    Trophy Points: 280
    Maybe,maybe not.
    It depends.
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    teh teh teh teh...bongo tambarare....
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nadhan lengo ni kutaka kuwashirikisha watazamaji... nao watoe maoni yao kuhusiana na habari zinazotangazwa
     
  7. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145

    ndo ukusanye hayo maoni katikati ya taarifa ya habari??? jamani em tuweni serious
     
  8. Kidege

    Kidege Member

    #8
    Dec 31, 2009
    Joined: Jul 18, 2009
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kama wanataka maoni si wafungue website halafu wasikilazaji wakipita huko pia waweze kuacha comments zao! wao waseme for more informations visit www.tbc..../swahili

    Kweli inaboa sana. wakati taarifa imenoga tunaanza kusomewa maoni ya mtu fulani. Sisi tunataka taarifa. Maoni labda yapelekwe mwishoni mwa taarifa ya habari!
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Dec 31, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Hapo nadhani tibisii wamechemka, wangeweka kipindi maalumu baada ya habari kwa ajili ya kusoma maoni na sio katikati ya habari kama wanavyofanya sasa.
     
  10. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hii ndo bongo bana kila kitu possible
     
  11. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2009
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama ITV wanavyofanya katika Kipima joto
     
  12. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2009
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sio Bongo wanajaribu kuigiza BBC! Bosi wao si alitokea huko?
     
  13. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145

    katikati ya taarifa ya habari?? unajua kigezo kimoja cha mtangazaji wa habari ni utulivu yani mtu hatakiwi kuwa mcharuko....na ndomana hata uvaaji unazingatia utulivu...yani intention kubwa ni kumfanya anaeangalia aconcentrate....

    otheryz ungekuta matangazo ya biashara hovyohovyo yani kitu hakijakamilika tangazo linaingia, lakini kwa kuzingatia hilo matangazo yanaibuka mpaka taarifa flani iishe either baada ya taarifa ya kitaifa, kimataifa au michezo lakini sio katikati ya taarifa ya kitaifa.
     
  14. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2009
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    i think ni moja ya njia za kukusanya fedha(kuingiza kipato), b`se hizi meseji gharama huwa ni 500/= au zaidi. so wanachofanya ni kugawana hio amount kulingana na jinsi walivyokubaliana na kampuni za simu.
    ingawa hio huwa inafanyika pia kwa media nyingine kubwa mfano CNN, lakini wao huwa wanasoma hizo meseji za watazamaji mwisho wa taarifa za habari. i think lengo ni kuwashirikisha watazamaji.
     
  15. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2009
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kwakweli kungalukuwepo na kamuda aftr habari kakusoma ujumbe unotumwa na watanzania, Ila mbali na hilo nadhani kile kipindi kinachoendeshwa usiku kina itwa usiku wa habari kingekuwa kina rudiwa hata mchana au siku za weekend watu wapo majumbani mchana kama jana usiku walitoa kuhusu ungonjwa wa Cancer yani Saratani huko KCMS ilikuwa inauma sana J.Muro alilia machozi alivyoingia kwa wode ya wagonjwa wa Saratani.
    Chakushangaza zaidi ni Kuwa nchi nzima tuna machine tatu na ni mbli ndi zafanya kazi, Ivi kweli viongozi wanaenda poteza pesa kwa kampeni na kuhonga watu wawapigie kura ili watanzania wankufa kwa Cancer???? Jamani me nadhani serikali ijirudi na kujiangalia huko twendako wenzetu USA wanapigani swala la Kuimarisha Budget ya Afya sie hapa twapanga mikakati ya kutembeza hongo kushinda uchaguzi ndicho tulicho nacho kichwani.
     
  16. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2009
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wauliza majibu mpwaa ni Tsh 500/= mitandao yote nilichoka mwenyewe wanafanya biashara mpwaa,
    Wakati mwingine TBC1 huchemka sana kutoa habari esp wakiwa wana report kutoka mikoani na kwingineko mara habari haipo kwa sasa mara jina la mtangazaji limekuwa kwa anaye hojiwa vitimbwi vingi sijui huyo Video Mixr au Picture Mixr hawajiandai mapema au???
    Watangazaji wazeee wakaeee pembeni wawapishe vijana kwa runinga please wako sharp sana, wamkuta mzeee anatangaza yuko serious as if kaaambiwa hima himaaaa mmoja anza kutangaza eeeebooooo, ukiangalia vijana katika taarifa ya habari utapenda wako flexible sana Tafuaadhali Brother TIDO hangalia hilo

     
  17. y

    yegomwamba Member

    #17
    Dec 31, 2009
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    what's important,wamalize kutupa taarifa ya habari n then waendelee kuchota hizo fedha za vimessege vyao kwani kutumixia habari na sms from TV Viewers is not civilization even if their boss katoka BBC
     
  18. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #18
    Dec 31, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Ivi ukituma msg unakatwa shi ngapi? isije ikawa biashara hii??
     
  19. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #19
    Dec 31, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wakishindwa walete maoni yao JAMII FORUMS The home of great thinkers huku ndio kwenyewe bwana!
     
  20. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #20
    Dec 31, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145

    yeah nakuunga mkono mkuu....
     
Loading...