Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usikate tamaa baada ya kushindwa mara moja

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Anthony Lawrence, Oct 8, 2012.

  1. A

    Anthony Lawrence JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,420
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Thomas Edison ndiye alivumbua balbu za umeme tunazotumia leo. Lakini kabla hajafikia hayo mafanikio ya kuifanya balbu itoe mwanga, alifanya majaribio zaidi ya 2000 (elfu mbili). Siku moja mwandishi wa habari alimuuliza jinsi alivyokuwa anajisikia baada ya kushindwa maranyingi kiasi kile; Naye alijibu,

    " I never failed once, Invented the light bulb. It just happened to be a 2000 step process"

    Hivyo unaweza kuona kwamba mafanikio hayaji mara moja tu, wakati mwingine inaweza kuchukua muda mrefu sana mpaka uje kufikia mafanikio uliyokuwa unatarajia katika maisha yako. Ukishindwa mara ya kwanza jaribu tena na tena mpaka uone mafanikio. Kukata tamaa ni miongoni mwa mambo mabaya kabisa kuyafanya katika maisha.
     
  2. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,098
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    well said
     
  3. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,660
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Well articulated
     
  4. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,660
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Nimeipenda ule mpango wangu wa kununua Range Rover Vogue naufufua
     
Loading...