Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushuru wa magari >2002 Dar Es Salaam Port

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Buswelu, Feb 13, 2011.

  1. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Habari JF

    Ningependa kujulishwa...Gharama na mchakato mzima wa ushuru wa magari ukinunua kutoka nje....kwa mfano CFI ni $8800 mpaka Dar es Salaa Port....Gharama mpaka unatoa nje ya port unaendesha inakuwaje....wengine wanasema ni 50% ya CFI...Wengine wanasema ni 62.5 ya CFI...Which is which?

    Then wanasema TRA wao nao huwa wanathaminisha gari kwa wanavyo jua naweza jua mchakati mzima huo wa kuthaminisha?Ni wakiaje?

    Natanguliza...Kuna Ford yangu inakuja kwa bei hapo juu sasa sijui mpaka kuingia na kuitembeza itakuwaje bei ya ujumla.

    Shukrani.
     
  2. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Gonga hapa then jaza kila kinachotakiwa utapata majibu kisha ongeza milioni 2 au tatu ziwepo tayari ukishapata jibu baada ya kujaza details.
     
Loading...