Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushuhuda wa Dr. H. Mwakyembe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ame, Feb 5, 2012.

  1. A

    Ame JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 2,735
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Napenda kumshukuru Mungu kwa uaminifu wake katika maisha ya Dr. Mwakyembe. Nami napenda kuungana naye katika kufurahia ushindi wa imani yake na hasa uaminifu wake kwa maelezo yote niliyompatia hapa JF kuwa atoe ushuhuda kwa yale Mungu aliyomtendea ili sifa na utukufu ziwe kwake Mungu katika jina la Yesu bwana na mwokozi wa maisha yetu; ubarikiwe Dr. Mwakyembe na kuanzia pale uliposhuhudia ushuhuda wako hakuna wakuugeuza vinginevyo kwani umemshinda shetani kupitia neno la Mungu katika ufunuo 12:11 And they have defeated him by the blood of the Lamb and by their testimony. And they did not love their lives so much that they were afraid to die....Hukuogopa mtu wala hukujali status yako hata ukasimama kuikiri imani yako...that you did not love your life so much that you were afraid to be condemned, accused or even killed by those who will be condemned by their guilty conscious.....

    Yaliyokupata ni promotion katika ulimwengu wa roho kwani sasa kwa hakika utakuwa umemjua Mungu na nguvu zake zaidi kuliko ilivyokuwa mwanzo. Neno la mungu linatuambia kuwa ..John 16:33 "I have told you these things, so that in me you may have peace. In this world you will have trouble. But take heart! I have overcome the world."

    Katika maandishi yangu hapa JF niliandika kuwa hiyo hali ya ngozi si kwaajili ya jambo lolote bali ushuhuda kwa wote kuwa yaliyotendwa kweli yalitendwa ili kusiwe na kisingizio kuwa labda walikosea ama haikuingia mwilini na kwakua wengi wameona kwa macho yao na kwakua umediriki kuikiri imani yako hadharani basi acha tuingie hatua ya pili ya muujiza wako kuwa ngozi yako kuanzia siku ile uliposimama kwenye madhabahu ya bwana ilianza kutakata na itakuwa nyororo na laini kama ya mtoto mdogo. Hakuna ambacho ulichokitamani katika maisha yako ambacho utakikosa hasa lile ambalo liliambatana na wewe kupelekea kutaka kuangamizwa. Kwa macho yako utaona maadui zako wakiangamia moja baada ya mwingine wasipodiriki kuungama kwako bila kulazimishwa na mazingira ama nguvu yeyote. Wewe tulia na usubiri kuona uaminifu wa Mungu kwa maana wakati wa Mungu ndiyo ufaao zaidi usiwe na haraka.

    Nikatika jina la Yesu naweka huu ushuhuda machoni mwa wa watanzania ili kwa kupitia haya roho nyingi zilizopotea zipate kuponywa...Kupitia ushuhuda huu wa Dr. Mwakyembe kila atakaye mwamini Mungu kwa dogo ama kubwa linalomsumbua katika damu yake apate uponyaji....Sifa na utukufu ni kwa Yesu jina lipitalo majina yote ambalo kwalo wokovu una yeye milele na milele amina.

    Mbarikiwe na bwana!
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    mwakyembe yuko hapa JF?
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa!

    Mmmmmhh!
    Tuwe humu muda wote tuliokuwepo tusimjue!

    Lakini ngoja tuwasubirie wadau jamvini!
    Lakini Mi nafikiri hayumo humu!
     
  4. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Amen mtumishi!
     
  5. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kila goti litapigwa na kila Ulimi utamkiri
    Jina la Mungu lihimidiwe
     
  6. A

    Ame JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 2,735
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Habari za ugonjwa wake na kuhusu ushuhuda wake zipo humu na hasa ndizo zilizoniunganisha mm na yeye japo simfahamu na yeye hanifahamu....
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Watu huungama kwa mtu ama kwa mungu wa mbinguni?
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi sielewi kabisa, wewe unazungumza kama mchungaji aliyemuombea Dr Mwakyembe au Mwakyembe mwenyewe?
     
  9. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hata wewe unaweza kuwa ndiye?kwani nani ajuaye nyuma ya LIVERPOOLFC kuna nani????????? ID ni siri ya mtu na kuna watu wanazo zaidi ya moja...
     
  10. usininukuu

    usininukuu JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila mwenye pumzi amsifu Mungu. Amina.
     
  11. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Napita lakini nakuachia maswali Mbona mwakyembe alitibiwa India ...? & Mtoa mada bado sijakuelewa & vipi mwakyembe Yupo hapa jf kwani ..? Tuambie anatumia I'd gani ni pm nimpe pole
     
  12. R

    RMA JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni dua nzuri, lakini kumbuka hata wale waliomfanyia Mwakyembe ubaya huo wako makanisani. Wanasali na kutakaswa... Wanaendesha harambee na kumtolea Mungu sadaka vilevile! Pengine wanafanya hivyo kama ishara ya toba!! Je unaonaje? Pamoja na dua hii ya kutaka hao wabaya waangamie, Mungu ataisikiliza dua ya nani kati ya hao wawili?
     
  13. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,603
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Tafakari habari za ujumbe na si mjumbe.
     
  14. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu mnatuchosha na mwakyembe kama angelishwa sumu asingeogopa kusema tangu aliporudi India
     
  15. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwakyembe ameamua kutengeneza cinema ya mabishano ya nani anawajibika kuuambia umma yaliyomsibu.....sijapenda
     
  16. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mwakyembe, are you serious?
     
  17. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Kila roho isiyomkiri Yesu kuwa ni Mungu HAIKUTOKANA na Mungu
     
  18. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwakyembe amekuwa anatoa vipande vipande vya movie yake, niliangalia part I alipokuwa mgonjwa nyumbani kwako na part II aliporudi kutoka India, nimesubiri sana part III ya ama kalishwa sumu au hakulishwa sumu bila mafanikio. Hata ikitoka part III sitanunua.
     
  19. A

    Ame JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 2,735
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Mungu huonekana katika watu neno la Mungu linatufundisha kuwa mwanampotevu alikusudia moyoni mwake naye akaamua kurudi ndipo sasa katika maungamo yake alisema nimekosa mbele yako wewe baba yangu na Mungu wangu.....Naye mtoza ushuru alipotembelewa na Yesu alisema tangu leo nitawarudishia wale wote niliowachukulia malizao...kuonyesha toba ya kweli...Toba ya kweli inaambatana na uponyaji wa mwenye kutenda na aliyetendewa ndiyo maana unapaswa kuomba msamaha kwa uliomkosea ili kuwe na uponyaji wa roho zote mbili za mkosaji na mtendwa kosa....Love fears nothing; akitubu alafu aliyekosewa akalipiza kisasi hapo Mungu huingia kati kumtetea mkosaji....
     
  20. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe mwenyewe umejiombea?
     
Loading...