Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushindi wa wenyekiti wa vitongoji 9 kwa chadema usa-river

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Emashilla, Oct 29, 2012.

  1. Emashilla

    Emashilla Senior Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema inatarajia kushinda viti vyote tisa vya wenyeviti wa vitongoji kata ya Usa-River katika uchaguzi wa Jumapili tarehe 04 Novemba 2012
     
  2. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mpaka kieleweke!
     
  3. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sababu ya kushinda tunayo
    nia ya kushinda tunayo
    na uwezo wa kushinda tunao

    KILA LA HERI CHADEMA
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ameen.
     
  5. Emashilla

    Emashilla Senior Member

    #5
    Nov 1, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM wamejikuta wakihaha kutafuta wala rushwa ili wawalishe sumu. Lakini kwa Maeneo mengi hapa Usa-River wananchi wamekataa kula CCM bali watakula na kulala Chadema maana hawana haja ya kuuza haki zao. CCM hoi katika uchaguzi huu wa wenyeviti wa vitongoji/mitaa ya tisa katika Mamlaka ya Mji Mdogo wa Usa-River, yaani (1) Usa Madukani/Chemchemi, (2) Magadirisho, (3) Magadini, (4) Manyatta Kati, (5) Mlima Sioni, (6) Nganana, (7) Mji Mwema, (8) Kisambare na (9) Ngaresero

    Uchaguzi utafanyika Jumapili tarehe 4 Novemba, 2012
     
Loading...