Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

..ushenga..

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pure Mathematics, Mar 17, 2012.

  1. P

    Pure Mathematics Senior Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hi JF! Naombeni kuuliza, hivi ushenga siku hizi ni ajira? Manake kuna sehem flan nilipita nikaona mabango yana-advertize madalalali, waganga n.k, pembeni yake nikaona bango linasomeka "MSHENGA ANAPATIKANA" contacts 0713...
    Duh, nimeshangaa kwa kweli..
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    si ndo mambo ya mjini hayo..
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaaa ni bango langu hilo....
    Siku hizi kila kitu ni biashara....we hujajua tu hadi leo?
     
  4. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Karibu Daresalama
     
  5. Wonder Woman

    Wonder Woman Senior Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda hilo neno Lina maana nyingine.
     
  6. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,891
    Likes Received: 785
    Trophy Points: 280
    Duu! Atakua wa zile ndoa za mkeka labda..
     
  7. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Siku hizi hata kuambukiza ukimwi ni dili mkuu. Kama unao jitangaze tu utafatwa na kupewa mchongo na wataalamu.
     
  8. S

    SI unit JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    We ni mkare..
     
  9. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Duh! Hii kali!
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wala mie halinishangazi hilo!
    Tangu siku jamaa yangu nilipomuona amekodi watu wa kwenda kulia msibani ! Sio kulia ile ya kula, lia ile ya Cryin' with tears !
     
  11. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hahahaha!loya umeua lol!
     
  12. fanson

    fanson Senior Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 173
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Ndo hivyo..me pia kuna sehem nlpita nikaona bango limeandikwa kuwa tunanunua kila kitu.
     
  13. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Aiseee!huu utapeli kbs aseee!ina maana hata cku ndoa ikizingua huyu atapatikana kusolve matatizo ya ndoa ngapi km ndio amekua km dalali,njaa mbaya sn aisee!
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    duh! Kazi nzito.
     
  15. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Inaonekana nyinyi watoto wa geti kali hata breaking news za uswahilini hampati.
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Unadhani kila mtu anaishi tandale kwa mtogole.
     
  17. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwa mtogole kuna raha zake bana, wewe hauowi na wenzio wakioa unawalamba chabo na mke mnashare.
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahaha! Nimegundua kumbe ndio mana hutaki kuhamia Masaki...
     
  19. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Halaf Nitonye yuko wapi? najiskia kukumbushia kweli leo
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    usione watu wa masaki, roho ngumu kuliko za watu wa tandale, huku tandale tunatumia roba za mbao, masaki wanatumia kalamu, mabilioni ya EPA.

     
Loading...