Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ushauri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sendisha, Oct 13, 2012.

  1. s

    sendisha Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ni kijana wa makamo ya kati mkazi wa jijini dareslaam kinachonileta katika jukwaa hili ni kutaka ushauri kutoka kwa wanajamii wenzangu.nina mpenzi ambaye hatuna muda mrefu sana katika mapenzi yetu ni kama muda wa miezi miwili tu.kikubwa hasa ni kwamba wakati tukianza mahusiano hakunieleza kuwa alikuwa na mtu lakini leo hii takribani miezi miwili imepita ndio ananiambia kuwa ana mpenzi isipokuwa anataka kuchagua kati yetu ni nani anayecare zaidi ya mwenzie mwenye kujua utu wa mwanamke na mwenye heshima.kiukweli mimi binagfsi nampenda huyu msichana na yupo kwenye program yangu ya mahusiano ya muda mrefu si wa leo na kesho, kama ilivyozoeleka.mpaka sasa niko njia panda sijajua nifanye nini mawazo yangu pekee hayanitoshi nataka nipate mawazo ya wengine ili nipate uthabiti "consistence".yangu ni hayo kwa vijana wenzangu na wasio vijana naomba mnisaidie mawazo yenu.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    huo ni mtego umewekewa

    wewe mwambie kama mko wawili basi amchague huyo mwingine
    wewe unajitoa ....jibu utapata
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,771
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    wee wala usiwe na presha kijana...hoyu sio goma la ukweli sasa wewe nawe muweke kama option tuu...jishikize tuu hapo huku unatafuta demu wa maana. kashakupa K?
     
  4. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mh? hiyo ngumu kumesa.......

    uamuzi unao mwenyewe kama kuendelea na mapambano au kuacha.
     
  5. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    mda Mwingi Huwa Unavuruga Tu,
    Hakuna Kulemba!!
     
  6. N

    Neylu JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Heee... Ina maana wewe na huyo mshkaji mwingine wote mnagonga?? Mmmh.. Mwambie achague mmoja tena haraka ili asikupotezee muda wako Kaka..!
     
  7. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Ktk Uhalisia Wa Kibinadam,Hlo Suala Haliwezekani Labda Awe Amerogwa,
    Anataka Kupma Msimamo Na Utetezi Wako Kwake!!
    Hata Siku Moja Mwizi Awezi Kumshtua Anaemuibia,So Hapo Pekecha Akili Kumbichwa!
    Onesha Thamani Yake Kwako Kwa Kupinga Kwa Nguvu Zote!
    Kamwambie Haukubali Aumizwe Na Mtu Yeyote Coz Wewe Itakuuma Mara Mbili Zaidi Yake,Hvyo Aendelee Kuwa Nawe Kwani Ndiwe Mwenye Kufuli La Maumivu Wengne Wana Ufunguo Wa Maumivu!!
    (Hapo Kama Ulibaniwa Mzigo Na Mkawa Faragha Lazima Uegemewe Na Hata Kupewa K Kiulaini)
     
  8. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    Mwanaume bandidu weweeeee! Khaaaaaa! Utadhani mzee Okonkwo wa THINGS FALL APART!!!!! Hutaki kabisa kubadilika na TEKELINALOTUJIA!!!!! LOL! Nahisi wewe na Kingunge Ngombale Mwilu mngeelewana san kwenye itikadi zenu za ki COMMUNIST!!!!
     
  9. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaa! Majigo umeanza vizuri kidogo niseme labda leo upo SABATO!!! LOL! Ila ngoma ya kitoto haikeshi si ndo ukaharibu mwishoni kwa kuleta habari za K tenaaa! Mjaa asili aachi asili atiiiii!
     
  10. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    Naomba urejee signature yangu! Duniani ni SURVIVAL OF THE FITTEST!!!! Hapo you got 2 choices 1. Become fit and survive!!! 2. Perish and regret all your life!! SIKU ZOTE MWENYE KISU KIKALI NDO ANAEKULA NYAMA, SASA AMUA MOJA EITHER UNOE BISU LAKO OR USHUDIE NYAMA IKILIWA NA MWENZIO. Hili halina majotroooooo kabisa!!!
     
  11. Root

    Root JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,439
    Likes Received: 3,440
    Trophy Points: 280
    "You shall not server two Masters for you shall be loyal to one and dispise the other."
    Dah kiukweli angalia future yako huyo atakusumbua maaana uko nae siku ukizingua anaenda kwa jamaa au atakuwa na nyie wote

    "Tulizana.... Tuko wangapi?
    TAC AIDS"


    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    sasa we unaona mtu kama mimi naweza ambiwa
    eti tuko wawili ,nawapima?

    wanawake wanaangalia na mtu wa kumwambia...

    mimi ukiniambia tu tuko wawili,nakwambia endelea nae huyo mwingine...lol
     
  13. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    hahahahahah!
    Uhuhuhuhuh!
    Dah! "LARA 1" Jaman kwan Nimetukana?
    Hicho Ni Kiungo Pekee Ninachokitii Duniani!
     
  14. J

    Joseph Isaack JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Binafsi sioni sababu ya kuja kuomba ushauri. Mtu kasha kuweka wazi kuwa hauko peke yako, sasa si jukumu lako kuona kama unataka kushare au laa. Na kwa taarifa yako si huyo jamaa tu, kuna wengine wengi kwenye mstari ambao huwajui..chukua hatua.
     
  15. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,358
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Kwa nini hakukwambia tangu mwanzo ?
    Alificha nini ?
    Mwanamke wa namna hiyo, ukiingia naye kwenye ndoa, tarajia kuwa mtaendelea kuwa wawili !!
    Maana, ulishakubali kuwa mko wawili tangu mwanzo, sasa utakataaje huko baadaye ??
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh ! ?!!!!!!!!!!!
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    unapenda kuwa spare tyre?
     
  18. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    "KONGOSHO" Vipi?
    Hebu Acha Wino Hapa,Nitabasam Mie!
     
  19. J

    Joseph Isaack JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa hiyo ukimtafuta na ukakuta yupo busy basi yupo kule kwa mwenzio anaonyesha uwezo. Au kakuona uwezo wako dhaifu so kaamua akuweke wazi.
     
  20. J

    Joseph Isaack JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kuna hatari ya kulea watoto siyo wako.
     
Loading...