Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wakuu...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kibomu, Nov 11, 2010.

  1. K

    Kibomu Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina mdogo wangu wa kiume.

    Nimemsomesha mpaka IV, sasa mkorofi, nilikuwa naishi naye dar nikimsema afanye shughuli za ndani au atafute kibarua anaona upuuzi nilimtimua akakimbilia kwa ndugu zetu, humtumia sms za matusi mke wangu.

    Hivi majuzi ametafutiwa chuo na mjomba wetu, sasa mjomba anataka nimlipie gharama za chuo.

    Sasa niko njia panda, naomba ushauri wenu wana JF.
     
Loading...