Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wako utanisaidia!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nyalotsi, Nov 18, 2011.

  1. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Nimeshtukia niko katika mahusiano na mdogo wa rafiki yangu sana niliyesoma naye sekondari. Nilikutana naye kwenye mishe zangu za chuo, na nimemsalandia zaidi ya mwaka mpaka kumpata. Nimejua kwamba ni mdogo wa rafiki yangu wakati tukifahamisha sehemu tulizotoka. I luv her n she luvs me. What should i do?
     
  2. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    mpambe kisha msherekee..
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    mgonge tu huyo demu ili udumishe urafiki wenu,we na my best friend wako wa skonga. Nalog off
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    kajitambulishe kwao....ili uje umuoe hapo baadae..
     
  5. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Usimuache tindua kabsa. Kumbuka kuvaa. Urafiki upo tu.
     
  6. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    sio wataniona ntakapokuwa naenda kukamilisha? Lengo langu ndo hilo ila najiuliza, jamaa yangu atajisikiaje? Si mnajua tuko tofauti.
     
  7. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    nashukuru mkuu. Ungekuwa ww utanichukuliaje?
     
  8. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    tunaomba Mungu mambo yaende mstari tutapamba na kusherekea. Lakn kwa muda huo kutakua na harambee za kusomesha wadogo chuo nasikitika ntashindwa kukualika.
     
  9. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    hata mimi ntakuwa na harambee zakusomesha wakubwa QT ntashindwa kuhudhuria..
     
  10. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    msukume ngozi tu.
     
  11. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Nyalotsi, umeshaanza safari na kufika mbali ndio unaomba ushauri?

    Anyway, kwa sababu umeamua kuanza mauhusiano na bint ambaye tuna- assume umempenda hakikisha unafikiri kutunza heshima ya rafiki yako .. changua mawili...
    • Kama mawazo yako ni "Hit n' Run" .. nashauri umwache binti mara moja...madhara yake yatakuwa makubwa kuliko unavyofikiri..
    • Kama mnapendana, manaaminiana, na unategemea kupeleka uhusiano to the next level - then go ahead..
    Otherwise, akili kichwani na heshima mbele!
     
Loading...