Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa msingi kwa waliooa tu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sangarara, Jul 13, 2012.

  1. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kwanza napenda kuwapongeza na kisha niwape moyo, Kuoa ndio ishara ya dhati ya uanaume na pili ndio sifa halisi ya mwanamme mpiganaji, kuoa kuna kwenda na responsibilities nyingi sana, tena nyingi huwa hazionekani kabla ya kuoa, moja wapo ni kuwa the bread winner of the family, umlishe,umvishe, mkeo na watoto, ndugu na jamaa zake sio kazi ya mchezo ni moja ya responsibility kubwa sana za kiuchumi kwa wanaume.

    Bila kuwachosha, iweje uhofie mke wako kwenda nje ya ndoa, nini kina kupa hofu, tafadhali bwana, kitu cha msingi cha kukumbuka ni kwamba mkeo hakufata kwako chakula,nguo,gari,nyumba wala nini, kaja apo kuchapwa nao, tuacheni uzembe, tupige kazi za uhakika nyumbani hautasikia ujinga ujinga wa mafala kumsumbua mkeo. Ni hilo tu, naomba kila aliyeoa leo apige bao japo tatu.

    Nawatakia maisha mema katika ndoa zenu.
     
  2. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ameen Ameen.
     
  3. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii u hav cracked my ribs leo kha! haya kazi kwenu, ila moi no doc's msiteguane na kuvunjana viuno!
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mmh...............haya bwana sina hata comment ila niulize kama wewe utakuwa unamtia tu pasi mapenzi kweli ataacha kutoka?
     
  5. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umelewa tila lilalilah...
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Unawaingiza chaka! Sio kila mtu anafuata naniliu tu kwenye ndoa na mahusiano! Emotional fulfilment ina sehemu kubwa zaidi. Kupendwa na kuthaminiwa ndo mpango mzima, wa ndani na wa nje.

    Napita tu mama nisipitwe.
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    funny kama hau connect na mkeo emotionally..
    hata upige kumi kila siku...anaweza kumzimikia anaepiga kimoja tu kwa wiki...
    wanawake acha tu....
     
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hivi ma dearest umenipotezea kabisa?
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hehehe! Baelezee! Unasweaaat wakati mwenzako anajiuliza anamaliza saa ngapi mie nikaende kwenye dear hobby (tamthilia,lol)
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    nimeshtuka mimi na wewe tumeandika the same post at the same time..
    still shocked here...
     
  11. mito

    mito JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Asante kwa ushauri Sangarara
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hahaha! What are u insinuating? Angalia shock isije ika-develop into concussionn, lol
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kama mwanamke ndo bread winner ruksa kuwa na wasi wasi?
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    wanaume mmesikia? Mpige vitatu leo........
     
  15. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Unafikiri utataka kumfurahisha mtu ambaye haumpendi na kumthamini? au unafikiri nazungumzia kubaka wake zetu nini?
     
  16. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    kongosho nitake radhi
     
  17. B

    Bosco massawe Member

    #17
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wanaume mjitahidi muwe mnawafikisha kileleni wake zenu hata kama ni kimoja atarizika tu
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Sasa kumpenda na kumthamini huku unamcheat, unamdanganya, unampiga, humshirikishi mambo yanayowahusu (anatoka kuoga anakuta mamako kaingia na sandarusi kuwatembelea!) And all that? Emotional connection ni muhimu, unaweza kudhani unamfurahisha kumbe unamkirihisha baba, am just saying!
     
  19. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    The Boss, sijakuambia ukambake mke wako, najua wanawake ni vichaa, lakini ukibahatika kuwasikia vijana wanaokula wake za watu wanachokisema ungeshangaa, wanawake wengine wanafurahia tu kwa sababu wakati wanashughulikiwa wanapigwa pia au wanatukanwa, wewe naomba katika hayo matatu la kwanza umpigie sebuleni.
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hata hao serengeti boy hawajui why tunawa-opt. See this: umeamka unajiskia kuumwa, mume yuko busy hana hata nafasi ya kukupeleka hospitali wala kuulizia afya yako. Ila dereva wako anakuuliza hali, anashuka mbio kukuletea maji ya kunywea dawa na kesho anakumbuka kuuliza 'mama unaendeleaje?'. Ukitoka hosp unafika home mume kavuta mdomo utasema yeye ndo kabeba mimba inamtia moods! Huyo dereva anawezadhani anafuatiwa perfomance bila kujua anapendewa kujali tu (hata kama he is paid for that)

    Ni mfano tu nimetoa! Same as wanaume wanavyodai wamasukumizwa kwa hausigeli na wake zao, pengine na wanawake pia wanapata the same challenge.
     
Loading...