Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa bure

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbeke, Sep 13, 2012.

  1. M

    Mbeke Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rafiki yangu alikuwa na mpenzi wake kipindi anasoma secondari...alimpenda sana!ijapokuwa ilikuwa ni distance love ikifika likizo lakini rafiki yangu hakuthubutu kumsaliti mpenzi wake!aliamini wanapendana kweli though msichana alimzidi mwanaume mwaka!alijua tofauti hiyo baada ya kuwa in love tayari!na kwakuwa alimpenda KWELI tofauti hiyo aliweka pembeni na kumheshimu mpenzi wake huyo!kumjali na kumtii kwa kila alichokisema...hakuchelewa kusema samahani kila alipohisi amekosea....hakuwahi kuwa na mpenzi kabla ya hapo hivyo aliamini huyo ndio true love wake!baada ya kumaliza sekondari waingie chuo...mambo yakabadilika!mpenzi wake huyo akabadika na kupunguza mawasiliano na huyu msichana..dada ndo akawa wa kupiga simu,wakutxt na asipofanya hivyo basi siku zinapita hawajawasiliana!
    Siku moja jioni...yule mvulana akamtxt huyo rafiki yangu kuwa anaomba wachati...dada akafurahi lakini furaha yake ilifika kikomo baada ya mpenzi wake kumwambia hakuwa true na penzi lake!......alipomuuliza sababu,akasema amerudiana na mpenzi wake ambaye waliachana kabla ya kukutana na huyo rafiki yangu!ila kama atataka wawe wapenzi tu ila sio zaidi ya hapo yaan NO FUTURE!sijui ni waambieje...hivi sasa rafiki yangu amevunjika moyo na haamini mwanaume yeyote...muda mwingi anawaza na kulia!binafsi nimemshauri imeshindikana...nimeamua kuliwakilisha kwenu waheshimiwa ili tumsaidie huyu binti....bado anasafari kubwa kimasomo!naomba tujadili hili.asanteni.
     
  2. N

    Neylu JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mwambie mambo ya mahusiano ndio yalivyo...Ukiwa na mahusiano na mwanaume/mwanamke inabidi ujiweke tayari kwa lolote maana huwezi kuusoma moyo wa mwenzio ujue anawaza nini juu yako... Cha msingi kwa sasa azingatie hayo masomo yake, na aendelee kuamini iko siku atampata mpenzi wa kweli...!
     
  3. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    hivi likizo mwaka huu mbona zimekuwa ndefu hivi!!
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    nawasalimu, nasaka jiko langu la mchina Bishanga nikaliote moto.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,518
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    akubaliane na ukweli,kaambiwa ukweli wala hajadanganywa!!!
     
  6. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Aaah bado tu watu wanaumiza mioyo yangu kupenda kupita kiasi? Pendeni kama mko kwenye basi muda wowote unafika kituo chako unanashuka yamekuishia

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  7. b

    bungbung Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndivyo mapenzi yalivyo japo ni ngumu kukubali ukweli...namshauri akubali mkweli ajitahidi kuwa busy na mambo yake na apende kuwa na rafiki zake hiyo itamsaidia kumsahau huyo jamaa yake
     
  8. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kwanza mpe pole. wee mwambie hivi; wanaume ni dogs na wanapenda kuonjaonja sasa kama vipi yeye atulie pembeni kama atakikuumizwa.
     
  9. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    pole sana dada jitaidi kujishughukisha na mambo mbalimbali iliuwe bize na pendelea kumshirikisha mungu kwa mambo yako naimani yy ni muweza wa yote na atakusaidia tu dada yaku kuwa na imani iyo
     
  10. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Hapa tutake radhi sisi sio kama dogs sisi nikama majogoo yanasikia raha yanapo kimbiza kitu na kukila dam inachemka, kakipoa unakiacha kikimbie tena unakimbiza kingine. ha haha .
     
  11. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    ushauri wa Bure....ni vijana wa kiume wachache ambao unaweza kuwa na mahusiano yenye future ambao wapo chini ya 30 yrs, namshauri akubali kuwa amepata experience na asitafute wa kuziba pengo kwani ataangukia pabaya, ni vizuri atulie amshirikishe Mungu haja za moyo wake atafanikiwa
     
Loading...