Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa bure kwa mheshimiwa Sitta

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Matope, Dec 12, 2011.

  1. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Huyu Mzee namkubali sana katika kuongea ukweli isipokuwa upinzani huo unatakiwa aufanye akiiwa nje ya chama chake vinginevyo atakuwa anatwanga maji kwenye kinu

    Namshauli atoke nje ya chama chake (samahani sijasema aende chama gani)ili aweze kuleta upinzani wa kweli

    Wana JF mna maoni gani juu ya ushauli huu???????
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hivi Lucas Selelii yupo wapi jamani
     
  3. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mafisadi si mchezo
    Kajificha hataki hata kuzungumza chochote
     
  4. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hata kiswahili hujui kuandika, toa headin hyo, hamna kiswahili cha hivyo.
     
  5. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Anasubiri wakuu wa wilaya watangazwe wiki ijayo maana anatarajia kuwemo, akikosa atatangaza kuhama chama mara moja
     
  6. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    We mama Hurazimishwi kuchangia heading yoyote hapa JF ukiona kama inakuboa ipotezee mama
     
  7. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mzee six mafisadi watampoteza tu, bado wanamvutia pumzi, na akiendelea kubaki huko ccm anaendelea kuisha kisiasa na kupoteza mvuto.
     
  8. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nakubalina na wewe mkuu cos jamaa anawindwa kila kona,Kutoswa kwake kwenye tuzo za kikwete ni ishara tosha kuwa kakalia kuti kavu
     
  9. aspen

    aspen JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    l selelii hawezi ondoka ccm ni mjumbe wa bodi ya wakurugenzi ngorongoro
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280

    Mwache Sitta afanye upinzani akiwa ndani ya chama. Tunayo CHADEMA tayari ambayo inafanya upinzani kama chama pinzani. Hata Mwalimu alipokuwa anakosoa mambo mbali mbali ndani ya magamba wakati wa Mkapa alikuwa bado ni mwanachama wa magamba.
     
Loading...