Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa bure kwa bwana Shabani Selema dhidi ya kesi ya mh. Tundu Lissu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by patriq, Apr 27, 2012.

  1. patriq

    patriq Senior Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Baada ya hakimu mzuna kusoma hukumu iloyompa ushindi tundu lisu na kumhalalisha kuwa mbunge halali wa singida mashariki, mlalamikaji wa kwanza ndugu shabani selema ambaye ni "wa kwetu" namshauri ajiunge na kambi ya cdm ili tulete maendeleo endelevu katika jimbo letu.

    Ni huyu huyu shabani ambaye nilimshauri last month na hata last week kwamba aachane na kesi hii amtose njau na kujiunga na m4c akanigomea, leo ameumbuka. Hata hivyo naomba wana cdm na wana makiungu wote tumshauri mwanakijiji mwenzetu ili kesho tundu atakapokuja kuhutubia pale viwanja vya stendi ya zamani ya mabasi, shabani ajivue gamba, atubu dhambi zake za ugamba, na apokee ubatizo mpya wa cdm.

    Vinginevyo shebe utaendelea kupoteza umaarufu wako ukiendelea kumsikiliza mh aliyeshindwa na rafiki yako hanje. Nakushauri hamia huku.... Ushauri wa bure.
     
  2. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Fanya kazi hiyo akielewa atajiunga tu
     
  3. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa kuwa hii kesi ilisikilizwa Singida mjini, na ilionekana kuwavutia wengi na Mungu Mkubwa matokeo yamekuwa +ve kwa chadema basi naamini huu ni upepo mzuri sana kwa chadema kujikita Singida mjini na hatimaye upepo huu kusambaa Singida yote.
    Hapa hapa ndo pakushikilia kabla upepo huu haujapoa.
     
  4. ikuo

    ikuo Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Pia nawashauri vijana wa ikungi waamke mtaji tunao, tusibaki kwenye matembe na kuishia kuzeeka kwahali ngumu, nguvu tunazo cdm ndo jembe letu mungu atupe nini tena. Tutumie mitandao kuhamasishana, mikoa mingi vijana wako fit, tuwaige nasi tutafanikiwa.
     
  5. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawashauri wananchi wa singida washikamane na TUNDU LISSU ni mkombozi wao! Na wahakikisha wanawaelimisha wananchi wengine wajiunge na cdm kama wale wa iramba! wawaelimishe!
     
  6. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawashauri wananchi wa singida washikamane na TUNDU LISSU ni mkombozi wao! Na wahakikisha wanawaelimisha wananchi wengine wajiunge na cdm kama wale wa iramba! wanawaelimishe wananch
     
  7. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mwelimisheni huyo Shabani,atajua tu,ikibidi afanyiwe maombi ya nguvu ili pepo magamba limtoke kwa jina la yesu,
     
  8. M

    Mzee Kabwanga Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hayo ndiyo matokeo ya kupeleka mashauri yasiyo ya msingi mahakamani.na kupoteza fegha za walipa kodi bila sababu za msingi.hongera kamanda lishu chapa kazi kwa wananchi wa singida mashariki.
     
  9. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bado anasubiri tsunan ipoe,atajiunga2 maana anaona noma.
     
  10. ISSA SHARAFI

    ISSA SHARAFI JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 407
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani kasema kwamba ukishindwa kesi uhamie kwa aliyekushinda? sasa je huko watahamia wangapi.....!!!
     
  11. m

    mkurugenz JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hongera lisu kwa kushinda kesi
     
  12. patriq

    patriq Senior Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    issa sharafi; sauti ya wengi ni sauti ya masiha. Karibu nawe tukutakase uwe mmoja wetu mpakwa mafuta wa mungu. Uwe na moyo wa ujasiri kwani if u can not defeat the opponent then join him/her. That would be a better solution for you to survive. Karibu bwana anakukaribisha achana na siasa za majungu za chama cha jk. Karibu mwana
     
  13. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nyie nendeni mkale pilau, yeye anatumia HAKI YAKE YA KIKATIBA, tupo pamoja nae kudai haki!! Toka Mungaa, Ikungi hadi Makiungu
     
Loading...