Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usalama wa rais wetu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jack Beur, Jul 14, 2010.

  1. J

    Jack Beur JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2010
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 204
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Naomba kuuliza haya mazoea aliyonayo Rais wetu ya kukumbatiana na watu hayahatarishi kweli usalama wake? Hasa enzi hizi za zama za ugaidi (suicide bombers na Biological weapons terrorism) au kwa vile nchi yetu ni kisiwa cha amani?

    Imekuwa ni mazoea kuona mara kakumbatiana na wasanii, marafiki zake wa zamani, wanaorudi CCM kutoka upinzani na watu wengine wengi.

    Yes tunajua ana kikosi chake cha kumlinda lakini sidhani kama muda wote wanakua stand by maake wakumbatiaji wengine huwa wanatokea kwenye mikutano yenye watu wengi ambapo sidhani kama huwa kuna security check up in advance.
     
  2. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Alitakalo mwenyezi Mungu binadamu hawezi kulipinga!!
     
  3. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Sasa ulitaka akumbatiane vijiti? Ndio maana ana ulinzi.... wana utaalamu wa khakikisha mambo kama hayo hayatokei... japo sio kwa asilimia 100%.
     
  4. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,957
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Naona mazoea mazuri tu kwa sababu tutakuwa tunapunguza gharama kwa walipa kodi na mafisadi kupungua au wewe unaonaje?
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mwache akumbatie mpaka michungwa na minazi na mipapai ...amdhuru nani...kwa lipi hasa...hata akitembea kwa miguu toka ikulu mpaka mwananyamala hakuna wa kumdhuru
     
  6. O

    Ogah JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Na pia aache kugawa pipi kwa watoto.......inatishia usalama wa Rais...........lol
     
  7. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2010
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Who cares?
     
  8. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,756
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni namna mojawapo ya kampeni za danganya toto!
     
  9. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni rahisi kusema unachosema lakini si kweli unayoyasema. Pole kama unamwelewa hivyo, lakini wengine wetu hatutakubaliana na unachosema. Kama unapenda aonekane hivyo, hapo umepatia
     
  10. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,676
    Likes Received: 9,319
    Trophy Points: 280
    Hapo furaha yako iko juu kama vile umenyakua kombe la dunia, doh!
    :sick:
     
Loading...