Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usalama na uzalendo barabarani huu hapa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by gervase, Mar 13, 2011.

  1. g

    gervase Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inavyoonekana basi hawa jamaa wa usalama barabarani na makofia yao meupe ni wazalendo wa kweli. Huku vijijini wapo barabarani hadi saa 1 jioni au zaidi. Kwa vile sasa wana pikipiki kali, raia mwenye pikipiki akijaribu kukwepa watamkimbiza mpaka wamkamate, alafu wanamalizana huko huko, utaona jamaa anaendelea na safari. Insurance, licence....paid or an paid is non of my business! Wakimkamata mara nyingine ni mtindo ule ule ... kuyamaliza. Ila kazini wapo tangu 12 asb hadi 1jioni wanawinda pkpk. Nadhani hawa ni wachapa kazi safi, au sio? Mi nawapongeza kwa kukimbiza na kukamata!
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    ni wezi hao
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Hata wewe mwenye pikipiki, kuliko kutoa faini inayoingia kwenye mapato yatakayonunua gari la mil. 90 la mbunge ni heri kumpa Mtanganyika mwenzako angalau nae ale nyama mwisho wa wiki. Napenda sana uhusiano wa matrafiki na madereva wa daladala. In a corrupt society, you can only be credible and ethical if you only become corrupt!
     
Loading...