Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usafiri wa ndege dar hadi dodoma

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Pengo, Mar 12, 2010.

  1. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wana jamii nasikia kumeanzishwa usafiri wa ndege ndogo toka dar es salaam hadi dodoma na kurudi dar es salaam.sasa kwa mwenye data zaidi naomba anifahamishe ni ndege za kamapuni gani zinazofanya safari hizo,ratiba zake kwa wiki na ikiwezekana nauli yake kwani tumechoka kupanda haya 'mashangingi' kila safari ya kwenda mjengoni na tukipanda mabasi presha juu kuhusu uharaka wa madereva.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    heri yako wewe
     
  3. K

    Kabengwe JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2010
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 240
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni Air Zahra!
    I'm not sure of the spellings, na sijui kama wamekwisha anza hizo safari!
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145

    acha kutukana bwana mdogo
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Heri yenu masultan wenye kuila nchi hii.

    NB: tazama avatar kwa ujumbe zaidi.
     
  6. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Air Zara Inter.wamesema itaanza safari zake next week kuelekea Dom.
    Hivyo kaeni mkao wa kushangaa uwanja pale itakapo ghairi kwenda nawe ushakata ticket.
     
  7. b

    buigiri New Member

    #7
    Mar 19, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
Loading...